Announcement

Collapse
No announcement yet.

ECS A780GM-A เคยเจอแบบนี้ไหมสงสัยอะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ECS A780GM-A เคยเจอแบบนี้ไหมสงสัยอะ

คือผมได้เมนบอดที่เครมมา ผมได้มาv1.0 ข้อสังเกตมันอยู่ที่สวิตช์เพราะv1.0 มันไม่มี
    ตัวเก่าผมใช้ 1.1 มันมีก็เลยสงสัยว่าของผมมันจะเปนอะไรกันแน่
    สงสัยว่า v.1.0 มันมาได้ไง

อ้าว เคลม ได้รุ่น ต่ำกว่าเดิม งี้ก็แย่ ซิครับ

เป็นผม ไปโวยครับ

Comment

ก็เอาไปเปลี่ยนครับ
      แต่ 1.0 ก็ใช้งานได้เหมือนเดิม ไม่แตกต่างกัน ปุ่ม Power เอาไว้ใช้เวลาลอยเคสตอนเทส ปุ่มรีเซ็ทเอาไว้เคลีย์ไบออส ถ้าไม่ลอยเคส ไม่OC ก็แทบจะไม่ได้ใใช้เลยครับ

Comment

Originally posted by thanamon View Post
        อ้าว เคลม ได้รุ่น ต่ำกว่าเดิม งี้ก็แย่ ซิครับ

เป็นผม ไปโวยครับ
        ทำไงได้อะตตอนมาไม่ได้ดูดูสวิตช์อย่างเดียว แต่ยังงงกะว่ามีตังไม่เอาและบอดพังไป3รอบไม่ทนมือเลยเหอๆ

Comment

ผ่านมือมาหลายตัว OC ทุกตัว ไม่เห็นมีปัญหา สงสัย จขกท.จะโดนแจ็คพ็อท อิ อิ

Comment

อ้าว ไม่ถึงกับแย่มาก

Comment

Originally posted by boyro View Post
              ผ่านมือมาหลายตัว OC ทุกตัว ไม่เห็นมีปัญหา สงสัย จขกท.จะโดนแจ็คพ็อท อิ อิ
              เซงมากมายปัญหาคือจอฟ้าไดเวอไม่ซัพพอด แล้วไอ้ v1.0 1.1 ไดเวอร์มันใช้ได้ด้วยกันไหมขายสัก1000หนึงมีใครเอาไหม 555+เซง

Comment

ผมเอานะ 1000 นึง อิ อิ เอาไปขายต่อ 1800 สบายๆ 555555555555

Comment

Originally posted by boyro View Post
                  ผมเอานะ 1000 นึง อิ อิ เอาไปขายต่อ 1800 สบายๆ 555555555555
                  เอ่อแล้วเวลาแฟลชไบออสมันนี่ต้องเลือกเวอชั่นไหนหละ ตามที่มันเขียน หรือตามที่มันน่าจะเปนพุ่งนี้จะโทรไปถามร้าน สงสัยเราโดนจิงๆแหละทุกท่าน -*- ขอบคุณทุกคนครับที่ตั้งกระทู้มาแค่อยากรู้ว่าของใครเปนเหมือนผมบ้าง

Comment

ก็Flashบน Windows เลยครับ ถ้าได้ 1.0 มาก็โหลด ของ 1.0 ครับ แต่ Flash แล้วเซ็นเซอร์วัดอุณหภูมิมันเพี้ยนๆนะครับ เพราะเพิ่ง Flash ตัว1.0 ไปเมื่อวานนี้เองครับ Full Load 128องศา อิ อิ

Comment

ตัวขอผมก็เป็นครับตัว v1.1

Comment

โทรถามแล้วครับ เขาตกลงจะเปลี่ยนคืนให้ผมเสียเวลาเครมอีกและได้มาขายเลย 55555 สนใจพีเอมโลด

Comment

1000 นึงจัดมา อิ อิ นัดเจอที่เซียร์วันอาทิตย์เลย ไม่ต้องไปเคลม เด๊วไปเองก็ได้ อิ อิ

Comment

1000 นึงจัดมา อิ อิ นัดเจอที่เซียร์วันอาทิตย์เลย ไม่ต้องไปเคลม เด๊วไปเองก็ได้ อิ อิ
                            อ่ะนะคนเรา

Comment

Working...
                            X