Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมผมเล่น R6 vegas 2 แล้วไม่มีเสียง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ทำไมผมเล่น R6 vegas 2 แล้วไม่มีเสียง

คือว่า ผมเล่น rainbow six vegas 2 แล้วไม่มีเสียงตอนยิงกัน แล้วบางทีก็มีนะครับ

แต่เสียงกระสุนกระทบสิ่งของมันช้ามากๆ เลยอ่ะครับ ผมก็ปรับเป็น basic แล้ว

ตรงเกี่ยวกับเสียงอะครับ แต่มันก็ยังไม่หาย ใครรู้ช่วยผมทีคร้าบบบ

เล่น BB มาแล้วคลั่ง ชุด DPM กับปืน L85 มากครับ พอดีเห็นมันมี เลยซื้อมา 555+

อ้อ ลืมบอกไป ผมใช้ของแท้นะครับ ลง patch 1.03 แล้วครับ

ขอบคุณครับ
    Last edited by thaicadet; 26 Mar 2009, 09:35:42.

ใครก็ได้ตอบหน่อยคร้าบบบ อุตสาห์ซื้อของแท้มาแต่ดันมีปัญหาซะงั้น

Comment

ลืมเสียบปลั๊กลำโพง -*-

Comment

Originally posted by TWK. View Post
        ลืมเสียบปลั๊กลำโพง -*-

กรรม ก็บอกอยู่ ว่าเสียงออกเป็นบางอย่าง บางทีออก บางทีไม่ออก แล้วเสียงก็ไปช้า 555+

Comment

Working...
        X