Announcement

Collapse
No announcement yet.

อีกสักรอบกับ 9300GE จังซี่มันต้องถอน (ซิงค์แรมน้อยๆ)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

หลังจากไปส่งคุณนายที่ทำงานเสร็จ ก็กลับมาเก็บกวาดทำความสะอาดบ้าน ซักผ้า

อาบน้ำน้องหมา ตามประสาคนตกงาน....อืมม นี่สินะที่เขาเรียก "เกาะเมียกิน"
    ไม่นะผมไม่อยากได้ยินคำนี้ โอ้ พระเจ้า

Comment

Originally posted by Merfo View Post
      สุดยอดครับท่าน
      สาวร้านเย็บเบาะเหรอท่าน เขาอยู่ชั้น3 ยังไม่ได้อยู่ดาดฟ้า เอิ๊กๆ

Originally posted by nongnubestty View Post
      เทพมากท่าน

ข้าน้อยขอคารวะ 1 ไห
      มิได้ท่านจอมยุทธ สุราพันจอกมีหรือจะเมา....ว่าแต่เปลี่ยนเปงโค๊กดั้ยก่อ เลิกเหล้ามาปีนี้เข้าปีที่ 7 แว้ว

Originally posted by OoKengZaoO View Post
      โหดมากเลยท่าน
      ยังโหดได้อีก...ท่าทาง Core/men จะร่ำรองหา "ไฟเพิ่ม" อิอิ

Originally posted by cameraman View Post
      ไม่นะผมไม่อยากได้ยินคำนี้ โอ้ พระเจ้า
      ชายใดได้ชายถือเป็นยอดชายแล้วไซร์ ชายใดให้สตรีเลี้ยงย่อมเหนือชายทั่วล้า

Comment

หลังจาก ผ่าน 7500 ได้แล้ว ขอสู้ต่อในแบบอนาถานี่แหละ

ไม่เคยสู้กะตู้ปลาดุเดือดขนาดนี่มาก่อนเลย ให้ตายดิริ้บบิ้น!!!

ลดคอร์ ลากเมม กระชาก Shader ก้แล้ว ถูไถดันซีพียูเพิ่ม โอ๊ววว...GFX 8000 ไกลเกินฝันเหลือเกิน

อีตอนผ่าน 7700 มาได้ อูยย คอร์/เมม ดันทีละ 1 ละ 2 แทบลากไส้

สุดท้ายก็บัวแล้งน้ำ เอิ๊กๆ

ตู้ปลาอันดุเดือด ทีละ 10 ที ละ 100

สุดท้ายตายสนิทก่อนที่ภาพจะแตก สกอร์รวม 60000 เพ่เข้าก็ไม่ให้

เห้อออ...คงพอแค่นี้ สำหรับการ์ดรุ่นเล็กราคาประหยัด

Comment

เยี่ยมมากครับ อ่านแล้วเพลินดี

Comment

^
            ^
            ลายเซ็นท่าน ก็ดูเพลิ๊นน...เพลิน น่ารักดีนะ ยิ้มทั้งหน้าเลยตาออกด้วย

ชื่อไรเอ่ยย?...ค่ายไหนน๊ออ?? อิอิ

Comment

ชอบจังภาพแนวนี้ ขำรุนแรง เคยทำไว้อันนึง ปีกว่าแล้ว เชิญชมได้ครับ เอิ๊กๆ

กดแรงๆ
              Last edited by aekshow; 26 Mar 2009, 19:11:00.

Comment

Originally posted by aekshow View Post

ชอบจังภาพแนวนี้ ขำรุนแรง เคยทำไว้อันนึง ปีกว่าแล้ว เชิญชมได้ครับ เอิ๊กๆ

กดแรงๆ
                แหะๆ ก็ไม่ค่อยเป็นหรอกครับน้า โปรแกรมกุ๊กๆกิ๊กๆ พวกนี้

พอดีเป็นของคุณอาร์ตตัวแม่อ่ะน้า พอดีคุณเธอเป็นพวกชาวแก๊งค์ ไดฮับ ไดคับ ไดจ๊ะ

เลยต้องลงเอาไว้ อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
                  นี่ถ้ามันซอดป่องมองทะลุถึงระเบียงชั้น3 ตึกห้องที่2 จากขวาไปซ้ายได้ละก้อ

แสดงว่าไม่ผ่าน GPU ไม่แนบซิงค์ชัวร์ เอิ๊กๆ [/B]
                  ตายแล้ว คนอิสานตั๊วนี่แหม่ ว๊ายยย

Comment

ฟัง SUB TITLE ของท่านแล้วเพลินจัง

เมื่อไหร่ จะมีการ์ดจอใหม่มาให้ดูเนี่ย

ซิ้งชิปเซ็ตของท่าน เหมือนแบบที่ผมมีเป๊ะๆเลย

Comment

Originally posted by manchester2548 View Post
                      ตายแล้ว คนอิสานตั๊วนี่แหม่ ว๊ายยย
                      ไม่ตรวจดูหน้าห้องให้ดีล่ะท่าน ลาวเต็มห้องเลยนะ ห้องโมเนี้ย อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
                        ^
                        ^
                        ลายเซ็นท่าน ก็ดูเพลิ๊นน...เพลิน น่ารักดีนะ ยิ้มทั้งหน้าเลยตาออกด้วย

ชื่อไรเอ่ยย?...ค่ายไหนน๊ออ?? อิอิ
                        น้อง Mimi ค่าย S-Cute อยู่ตามบิทชั้นนำ หาไม่เจอ pm มาได้ครับ อิอิ

Comment

เข้ามาฮา...

Comment

ไม่ลอง GTA ด้วยละ ว่าเลือดจะสาดเต็มจอไหม 555555555555555555555555555+

Comment

Originally posted by mookDANG2008 View Post
                              ไม่ลอง GTA ด้วยละ ว่าเลือดจะสาดเต็มจอไหม 555555555555555555555555555+
                              ไม่มีปัญหาครับ

ว่าแต่ไรท์ใส่แผ่นส่งมาให้หน่อยจิ จะ PM ที่อยู่ไปให้ อิอิ

Comment

ไม่มีปัญหาครับ

ว่าแต่ไรท์ใส่แผ่นส่งมาให้หน่อยจิ จะ PM ที่อยู่ไปให้ อิอิ

ท่านไม่ โหลดเองล่ะท่าน 13GB เอง

7 วันก็เสด

Comment

Working...
                                X