Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยทีครับจอฟ้า

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยทีครับจอฟ้า

xxx stop 0x000000EA(0x89616DA8,0x8A20E8D8,0xBA4FBCBC,0x00000001)

ผมลองเช็คในกูเกิ้ลเค้าว่ามันเกี่ยวกับการ์ดจอง่ะครับ

การ์จอผม spark 9600 gso 512

ลองอัพเดทไดร์เวอร์แล้วไม่หายครับเป็นกับเกม silkroad cabal

อาการจะมีภาพค้างมาก่อน พอหายค้างภาพจะแตก บางทีก้อจอฟ้าไปเลยอ่ะครับ

แก้ยังไงดีครับ

ได้ oc รึปาว

Comment

ไม่เลยครับมาจากร้านยังไงก้อยังงั้นครับ

Comment

งั้น แปลว่า ผิดหมวด -*- (ตั้งกระทู้ นะ)
        เป็นผม format ลง วินโดวส์ใหม่ ละ
        เพราะรู้สึก วินโดวส์มันจะรวน เกี่ยวกับไดร์เวอร์ต่างๆ เอ๋อ

Comment

Format ลงใหม่จบข่าว(มั้ง)

Comment

จอฟ้ามีหลายสาเหตุ
            เป็นได้ทั้งwindowมีปัญหา
            เป็นไปได้ทั้งhardware
            software

Comment

แล้วset bios จะลง windowใหม่พอ boot มันขึ้นมาว่าหยุดการทำงานหมายความว่าไงครับ

Comment

ของผมก็เป็นแบบเดียวกันเลย.กาณ์ดรุ่นเดียซกัน

Comment

เอาวินโด้เดิมๆ ไม่โมอ่ะ ดีที่สุด อยากสวยก็โหลดตีมมาใส่ก็ได้

Comment

Working...
                  X