Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีใครเล่น World in Conflict ยังครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีใครเล่น World in Conflict ยังครับ

พอดีเพิ่งซื้อมาเล่นอ่ะครับ
    ภาพสวยดีครับ แต่ดูเหมือนจะเล่นยาก
    กะลังหัดเล่นคร้าบ

นานแล้วครับ ภาคเสริม เพื่งออกไม่นาน

Comment

ผมก็เพิ่งได้เล่น มันดีนะครับ ระเบิดกันตูมตามดี

Comment

มานแย่ตรงที่ว่าต้องปรับ medium ที่ 1024x768 ถึงจะลื่นอ่ะคับ
        S41 แรม 4g OC เทส 3D Mark 06@1024x768 ได้ 4766 คะแนนอ่ะคับ
        มานกินพอๆ กะ Crysis เรยหรอเนี่น
        น่ากัวจิงๆ คับ เกมส์สมัยนี้

Comment

อิอิ ผมสุดหมดไม่มีกระตุก (ขอโม้บ้าง)

Comment

Working...
          X