Announcement

Collapse
No announcement yet.

Adapter 5V2A

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Adapter 5V2A

ผมกำลังหาซื้อ adapter 5v2a อ่ะครับจะเอามาใช้กับ wriless dlink (ตัวเก่ามันเจ๊ง) ไม่ทราบว่าจะหาซื้อได้ที่ไหนครับ มีเบอร์โทรยิ่งดีครับพอดีผมอยู่ ตจว.อ่ะครับ หาซื้อไม่ได้เลย

ขอบคุณมากนะครับ

หาซื้อตามร้านไฟฟ้าทั่วไปครับหรือตลาดนัดหรือถ้ามีห้างที่ขายเครื่องใช้ไฟฟ้าก็น่าจะมีขาย เวลาไปซื้อให้เอาหัวเก่าไปเทียบด้วยเพราะหัวในมันมีแบบใหญ่และแบบเล็ก แล้วเวลาซื้อเอา 5V แต่กระแสเอา 2A ขึ้นไป(เพราะตัวเก่า 2A) กระแสมากกว่า 2Aจะยิ่งดีทำให้เกิดความร้อนน้อยเนื่องจากโหลดต้องการต่ำแต่จะใหญ่กว่าอันเก่าและแพงนะ

Comment

Working...
    X