Announcement

Collapse
No announcement yet.

iCute Titanium pro 750w vs Tagan u38 700w

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• iCute Titanium pro 750w vs Tagan u38 700w

ตัวไหนน่าเล่นกว่ากันครับ คุณภาพความนิ่งจ่ายไฟ

ขอบคุณสำหรับความรู้ครับ

ป๋มว่าtagabให้ไฟดีก่านะ แต่icuteมีไฟสวยดี ตอนนี้ใช้65oW pro คับ

Comment

Originally posted by saikano View Post
      ป๋มว่าtagabให้ไฟดีก่านะ แต่icuteมีไฟสวยดี ตอนนี้ใช้65oW pro คับ

Comment

ตรงลายเซ็นต์ผม แหล่มครับ...อิอิ

Comment

ผมชอบสาย Tagan แต่ถ้างบน้อยก็ iCute แต่ผมแนะนำ TT หุหุ

Comment

ใช้ icute แต่ แนะนำ TT เหมือนกัน หุหุ

Comment

ถ้า 2 ตัวนี้ผมเลือก iCute นะ เพราะว่า Tagan ช่วงนี้เสี่ยงกับเสียง จี่ๆอยู่ iCute มีไฟสวยกว่าด้วยครับ

Comment

Tagan ดังจี่ๆ เปลื่ยนไปตัวละ เอา iCute มาใช้แทนเงียบดี

Comment

Originally posted by คิม View Post
                  Tagan ดังจี่ๆ เปลื่ยนไปตัวละ เอา iCute มาใช้แทนเงียบดี
                  แล้วแต่ความซวยครับ ผมใช้มายังไม่จี่ๆ เลย ครับ แต่ซื้อวันแรก ซวยจัด เปิดไปสักพักเครืองดับ ดัง ตั้บ!!! จากนานก็ไปเครมเปลี่ยนมาก็ใช้เปิดโหลดบิท เล่นเกมส์ บ้างยังไม่เคยได้ยินเสียงจี่ๆ

Comment

650 pro อยู่ครับ ไฟงาม เสียงเงียบ

Comment

อยากได้ iCute 650W pro จังเล้ยๆ

Comment

iCute 650W pro เงียบมาก

Comment

icute ด้วยคน

Comment

Working...
                          X