Announcement

Collapse
No announcement yet.

hardware monitor rivatuner

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• hardware monitor rivatuner

ทำยังไงให้เปิดทำงาน แบบไม่ขวางหูขวางตา คับ -*-

เพราะ ปิดหน้า นี้แล้วตัว บาก้ไม่ทำงาน อะคับ
    Attached Files

- -* ท่านจะไม่ลองอ่านที่ Help ของมันหน่อยเหรอครับ
    มันบอกขั้นตอนการทำทุกอย่างเลยครับ

ที่เราต้องทำแค่ประมาณว่า ต้องตั้งให้ Riva รันขึ้นมาอัตโนมัติตอนเปิดเครื่องด้วยครับ ( start up )
    วิธีเข้าไปอ่านก็ตามรูปเลยล่ะกันนะครับ ^^~

1. คลิกที่รูปเครื่องมือเพื่อปรับแต่ง

2. อ่านขั้นการทำที่นี้ครับ ( หรือเอาง่ายๆ ทำตามรูปที่มันให้เราดูนั้นเลย )
    ถ้ามี Riva อยู่แล้วก็ข้ามขั้นตอนที่ 1 ที่มันให้เรา Install ไปเลยนะครับ

3. เสร็จสิ้นก็จะได้หน้าตาตามที่คุณต้องการครับ

อิอิ Help ช่วยเราได้ ^^

Comment

thx ครับท่าน

ฮา ตัวเอง ก้กดhelp อ่านแหละ แต่ ไม่ได้ เลื่อนลงดู ขั้นตอนอื่น 5 5+
      ขอโทดที่รบกวน ครับ -*-

Comment

อิอิ เรามีปัญหาเราก็ต้องถามหาคำตอบเป็นปกติครับ
        และไม่รบกวนอะไรเลย ^^

ร่วมฮาด้วยคน 5 5+

ป.ล. แต่หลังจากทำแล้ว ผมลองรีสตาร์ทเครื่องรู้สึกว่าจะโหลดเปิดเครื่องนานขึ้นนะครับ >.< ( มันรัน Riva ตอน start up ด้วย )

Comment

Working...
        X