Announcement

Collapse
No announcement yet.

ไฟล์เพลงนามสกุลไหนดีที่สุดครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ไฟล์เพลงนามสกุลไหนดีที่สุดครับ

ไฟล์เพลงนามสกุลไหนดีที่สุดครับ เก็บรายละเอียดได้ดีที่สุด เหมือนต้นฉบับมากที่สุดครับ
    348
    AAC
    5.75%
    20
    APE
    2.30%
    8
    CDA
    0.29%
    1
    FLAC
    43.10%
    150
    WV
    0.29%
    1
    OGG
    0.86%
    3
    WAV
    30.75%
    107
    M4A (MP4)
    2.87%
    10
    DTS Audio ไม่รู้ว่าเกี่ยวกันไหม
    3.16%
    11
    ทำเป็น Image File
    10.63%
    37

Comment

FLAC คับ ดีสุดและใหญ่สุด
      แต่ OGG จะเล็กแล้วชัดสุด

Comment

Originally posted by arito View Post
        FLAC คับ ดีสุดและใหญ่สุด
        แต่ OGG จะเล็กแล้วชัดสุด

Comment

Image ชัวร์

Comment

โหวตให้ FLAC ครับ

Comment

Originally posted by s.krohlek View Post
              Image ชัวร์

Originally posted by Ruin View Post
              โหวตให้ FLAC ครับ

Comment

คิดว่า WAV แต่เลือก Image File แต่ใช้ FLAC เอิ้กๆ

Comment

มันก็ดีไปคนละแบบอ่ะนะ

แต่ให้ดีสุด เหมือนต้นฉบับสุดๆ

WAV image rip โดย EAC ครับ

Comment

Originally posted by yed View Post
                    คิดว่า WAV แต่เลือก Image File แต่ใช้ FLAC เอิ้กๆ
                    หลายใจจังเลยครับ

Comment

ไม่มี MP3 เหรอครับ

5555555555555555555

WAV FLAC <<<< 2อันนี้ที่ฟังอยู่ครับ (แยกไม่ออกว่าอันไหนเสียงดีกว่ากัน)

Comment

ทำอิืมเมจไฟล์ทั้งCD

Comment

Originally posted by P@RN View Post
                          ไฟล์เพลงนามสกุลไหนดีที่สุดครับ เก็บรายละเอียดได้ดีที่สุด เหมือนต้นฉบับมากที่สุดครับ
                          WAV สิครับ เหมือนต้นฉบับที่สุด
                          เอาไปให้ windows 95 ยังเล่นไ้ด้เลย (ยังไม่ลงloseless codec)

Comment

คิดว่า wav เหมือนกันครับ

Comment

แผ่นเพลง audio แท้นี่ใช่ ไฟล์ WAV ปะครับ โหวตอันนี้แหละ^^"

Comment

Working...
                              X