Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูให้หน่อยครับว่า OK หรือยัง เน้นเล่นเกมส์ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ปรับแบบไหนผมว่ามันแล้วแต่สไตล์ และข้อจำกัดทางอุปกรของแต่ละคนนะครับ
    แต่สเปก แหล่มแล้ว

Comment

1440*900 ครับ

มันมากครับ

ยิ่งจอใหญ่แล้วกระจอจอสวยๆ

นะครับ

ยิ่งแจ่ม

อิอิ

ปล สำหรับผมนะครับ

Comment

ตอนแรกๆอยากได้ GF 9800GTX+ สุดๆเพราะผมเคยเห็นจากตารางเปรียบเทียบระสิทธิภาพของมันกับรุ่นอื่นๆ แต่เมื่อพวกพี่ๆแนะนำว่า EVGA GTS250 SuperClock 512MB ดีกว่า

อยากให้พวกพี่ๆที่เคยลองใช้เจ้า EVGA GTS250 SuperClock 512MB
        ช่วยคอนเฟิร์มอีกทีนะครับ (ผมอยากได้ที่มันดีจริงๆเหมาะแก่การเล่นเกมส์ฮะ) หรือพอจะมีตารางเปรียบเทียบให้ดูก็ดีนะครับ

เจ้าพวก 512MB เนี่ย เหมาะกับจอ 17-19 นิ้วใช่ไหมครับ ประสิทธิถาพจะต่างกันไหมครับ ระหว่าง 17 18 19

และสุดท้าย พวกพี่ๆช่วยเลือก Motherboard ให้ด้วยนะครับ เพราะท่านนึงบอกว่าควรเปลี่ยน M/B ให้ดีกว่านี้
        และเผื่อผมเลือก GTS250 กลัวว่ามันจะไม่ซับพอทกับM/b ตัวเก่านั้นครับ งบ 2000-3000 ครับ

เพราะผมจะสั่งซื้อแล้วครับ สเปคตามที่ผมไว้ตอนแรกนั้นเลยครับ อิอิ ใกล้คลอดแ้ล้ว ^^

ขอบคุณทุกความคิดเห็นนะครับ
        Last edited by tolofe1234; 27 Mar 2009, 15:52:44.

Comment

ขอขุดครับ คำถามสุดท้ายแล้วจริงๆครับ ตามRep บนเลยครับ

Comment

ขอขุดครับ ตกแล้ว

Comment

ช่วยขุดคับ ^^

Comment

สเป็คโอเคแล้ว

เพราะผมก็เล็งไว้เหมือนท่านทุกประการ

Comment

Working...
                X