Announcement

Collapse
No announcement yet.

งานเข้าครับ hdd พังครับ แนะนำที ต้องการข้อมูลคืน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• งานเข้าครับ hdd พังครับ แนะนำที ต้องการข้อมูลคืน

งานเข้าครับ hdd พังครับ แนะนำที ต้องการข้อมูลคืน
    เป็น 80g ซีเกต ประกันหมดไปแล้ว ข้อมูลสำคัญมากๆเป้นงานออกแบบทั้งหมดครับ ต้องการงานในนั้นคืน เหมือนแผงวงจอนไหม้นะครับเปิดแล้วดับไปเลยแนะนำที่ ที่ไหนรับซ่อมบ้างต้องการข้อมูล

ขอความช่วยเหลือด้วยครับ งานลูกค้าทั้งนั้นเลย

Comment

สงสัยต้องหาแผงใหม่มาใส่ ว่าแต่จะหาที่ไหนเนี่ยสิ ลองไปพันทิพมะ (ผมเคยเห็นด้านหลังร้านซ่อมของเก่าๆเพียบเลย) ลองหาดูนะ

Comment

บอกรหัสรุ่นมาสิครับ เผื่อใครมี

Comment

ต้องการแผงวงจรhdd ของซีเกตครับ 80g sata
          บนแผงวงจรมีกระดาษสีขาวเขียเลข 100372424 P C6458G7k ครับ
          บนด้านบน hdd st3808110as
          p/n 9bd131-304
          dats code 06502
          firm ware 3.aah

ขอความอนุเคราะร์ด้วยครับ ฟายงานล้วนๆเลย
          Last edited by fuc166; 19 Jun 2009, 13:26:51.

Comment

ช่วย ดันด้วยนะครบ งานเข้า

Comment

ท่านใดมีรุ่นนี้บ้างครับ

Comment

ไฟล์ ครับ ไม่ใช่ ฟาย

ช่วยดัน

Comment

ช่วยผมด้วยครับ

Comment

Working...
                  X