Announcement

Collapse
No announcement yet.

เล่น H.A.W.X. ไปอยู่ดีๆก็เด้งเป็นเพราะอะไรครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เล่น H.A.W.X. ไปอยู่ดีๆก็เด้งเป็นเพราะอะไรครับ

เล่นๆไปซักพักอยู่ดีๆก็เด้งออก ขึ้นจอฟ้า แล้วเครื่องก็รีสตาร์ตเองเลยครับ สาเหตุเป็นเพราะอะไรครับ

เล่นคนเดียวหรือlanครับ

Comment

เป็นเหมือนกันแล้ว แต่ผมไม่เด้งเป็นจอฟ้า เด้งแล้วเล่นต่อได้ -*-

Comment

update ไดรเวอร์การ์ดจอดูครับ
        Last edited by japan8771; 27 Mar 2009, 10:06:05.

Comment

รับทราบครับผม หรืออาจเป็นเพราะผมไปอัฟเดตตัวเกมก่อนเข้า เกี่ยวกันไหมครับ

Comment

Originally posted by ohm27 View Post
            เล่นคนเดียวหรือlanครับ
            เล่นคนเดียวครับผม

Comment

ความร้อนดูยังครับ

Comment

Originally posted by japan8771 View Post
                update ไดรเวอร์การ์ดจอดูครับ ถ้าไม่หายก็ลองหาแคร็กใหม่ดู
                เกมนี้ต้องใช้ แครก ด้วยหลอ รู็สึกไม่ต้องนะครับมันไม่ได้ป้องกันไรไว้เลย
                แต่เล่นonlineต้องใช้cd-key เท่านั้น ><

Comment

เกมส์นี้ไม่ต้องแคร็กครับ ที่เราเล่นออนไล์กัน ก็เล่นในโหมดแลนในHamashiหรือ garenaกัน

Comment

^
                    ^
                    ผมลืมครับ 55+ โทษที - -

Comment

ผมก็เป็นครับทั้งคนเดียวทั้ง LAN อัพเดท driver กาดจอล่าสุดแล้ว ใช้9800GT

ฟ้าอยู่ดี เซ็งโคตรๆ

Comment

ให้ลองลด Core Clock ของ การ์ดจอโดยใช้โปรแกม Riva Tuner ดูครับ

เพราะผมก็เป็นพอลด Core clock ซัก 5-10 % หายไปเลยครับปัญหานี้

Comment

Working...
                        X