Announcement

Collapse
No announcement yet.

ติดตั้ง maxnet

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ติดตั้ง maxnet

ผมสมัครขอติดตั้งเน็ทของmaxnetไปแล้วรอช่างมาติดตั้งเน็ทที่บ้านอยู่ถ้าเราขอยกเลิกได้ใหมครับ(ตอนนี้ช่างยังไม่มาติดเน็ทให้)จะขอยกเลิกได้ใหมและจะโดนปรับไหมและขอเงินคืนที่วันที่สมัครไว้ได้ไหมครับ

อยากรู้เหมือนกันคับ

Comment

รอฟังคำตอบครับ ................

Comment

มันขึ้นอยู่กับว่าท่านได้ทำการ ทำสัญญาไปแล้วหรือยัง
        เพราะการที่ช่างจะมาติด ก็คือขั้นตอนการดำเนินการหลังจาก ทำสัญญา

ปล.อันนี้ความคิดผมเองครับ

Comment

ขอถามอีกหน่อยครับตอนวันที่ช่างมาติดเน็ตให้เราต้องจ่ายเงินอะไรให้ช่างอีกหรือป่าวครับ

Comment

Working...
          X