Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ช่วยด้วย] CQ45-222TX - Bluetooth

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• [ช่วยด้วย] CQ45-222TX - Bluetooth

เรื่องมีอยู่ว่าได้ซื้อ(ไม่ได้ซื้อเอง) โน๊ตบุค รุ่น CQ45-222TX มาเมื่อวันอาทิตย์ที่ 22 มีนา 52 ปรากฏว่าไม่มี bluetooth
    เลยได้เปิดค้นหาและตรวจสอบ(อาจจะไม่ละเอียด)และโทรถามจากทางร้านที่ซื้อ

ผลมีอยู่ว่า ทางร้านบอกว่ารุ่นนี้ไม่มี Bluetooth เช็คจากเครื่องอื่นใน stock แล้ว
    แต่ผมดูจากเว็บ ส่วนใหญ่จะ ระบุว่ามี bluetooth เลยอยากจะวานให้ ผู้มีความรู้เรื่องนี้และ บุคคลที่ใช้รุ่นนี้อยู่
    ช่วยชี้แจงที่ครับว่ามันมีหรือไม่มี หรือถ้ามี bluetooth พอจะมีหลักฐานอะไรไปชี้แจงกับทางร้านบ้างครับ

ขอบคุณครับ

จาก http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=415244

เหงเค้าว่ามี bluetooth น่ะ

คุณลอง pm ไปคุยกะคนขายเครื่องนี้ดูจิครับ

Comment

ขอบคุณ หนึ่งความคิดเห็นครับ

Comment

ยังไม่รู้คำตอบเลยอะครับ

Comment

Originally posted by backjack View Post
          ยังไม่รู้คำตอบเลยอะครับ
          มาช้าแต่ชัวร์ 222TX ไม่มี Bluetooth ครับ ใช้อยู่ ซื้อ USB Bluetooth อันเล็กๆมาใช้ ร้อยกว่าบาท

Comment

Working...
          X