Announcement

Collapse
No announcement yet.

เป็นเรื่องจริงเหรอที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

กำ บ้านตรู ด้วย เด๋ว กลับบ้านไป จะไปลอง ความรู้คนขายหน่อย

Comment

ถ้าเจอกับผมนะ ผมจะหัวเราะเสียงดังๆให้มันหน้าแตกไปเลยครับ

Comment

มันกะหลอกขายอะดี๊ ตัวนั้นมันคงค้างสต๊อกอะครับ เก่าแล้ว

Comment

เป็นผมจะตอบมันว่า "ช่างแม่งเหอะพี่ ยังไงมันก็เงินของผม ผมอยากจะซื้อ 3650 มาใช้อ่ะ ถ้าเสียบแล้วเจ๊งหรือใช้ไม่ได้มันก็เรื่องของผม แล้วดีซะอีก เสียของไปแล้วจะได้มาเสียตังค์ซื้อของใหม่ก่ะพี่อีกไง ไม่ดีกว่าเหรอ? สงสัยไรมั้ย? ไม่สงสัยก็ไสหัวไปหยิบของมาจากชั้นให้ผมซะ แล้วรีบ ๆ ออกไปเสร็จมา ปวดขี้ เดี๋ยวแม่ก็ี้ทิ้งไว้หน้าร้านซะเลยนี่!!!"

Comment

ผมว่า รู้เค้าหลอก แต่เต็มใจให้หลอก อิอิ

Comment

ว๊า....จิงหรอเนี่ย ผมใช้ 2900Pro กับ 790FX มาตั้งนานเพิ่งรู้นะเนี่ย

Comment

Originally posted by Chaingeta View Post
                เป็นเรื่องจริงเหรอที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI เพราะวันศุกที่แล้วผมไปร้าน J.I.B. สาขาอุดรธานี กะจะซื้อ HD 3650 แต่ไอ้คนขายมันถามผมว่า "เห้ย..ไอ้น้องซีพียูอาราย" ผมก็ตอบเขาไปว่า "เอเอ็มดีคับเพ่" เขาก็ตอบผมว่า "น้องเอเอ็มดีอะมันไม่ซัพพอร์ดเอทีไอ เอานี่ถูกกว่า 40 บาท EN8500 GT Silent magic!!!! ผมขี้เกียจเถียงกับมันก็เลยซื้อ EN8500 GT มันมาซะเลย เป็นเณื่องจิงป่าวครับที่ AMD ไม่ซัพพอร์ด ATI ถ้าไม่จิง ไอ้ร้าน J.I.B. สาขาอุดรธานี คงบริการแย่มาก แต่ก็ชั่งเหอะครับยังไงผมก็เล่นพวก Mirror edge , Ghost recon 2 , wathmen , Ironman ,NFS undercover ไม่แลคอยู่ดีเพราะปรับกลางๆ แต่ตอนนี้ผมใช้ LE-1100 ไปก่อนไว้เดือนหน้าจะจัด X2 5200+ เพื่อเล่นเกมโดยเฉพาะเลย 555555+ แทงยู
                มั่วละ คนขายกะหลอกขายเเล้วล่ะ

ผมใช้ amd 5600+ กะ เเสปใฝ 3850 มาครึ่งปีละ มิเห็นมันเป็นอะไร

Comment

เดียวผ่านไปจังหวัดอุดร จะเข้าไปขอลายเซ็นพนักงานขาย

Comment

ผมก็เคยขาย เครื่องใช้ไฟฟ้า ในห้างมาก่อน และคอมพิวเตอร์มา
                    ลักษณะแบบนี้ คือ สินค้าตัวที่พนักงานขายเสนอมา มันขายออกยาก
                    ไม่รู้จะเชียร์สินค้าตัวนี้แบบไหน ก็เลยเอามันแบบนี้เลย

Comment

อยากให้ของเก่าหมด แน่

Comment

มั่วได้ใจดีแท้ มันบริษัทเดียวกันนะ AMDกับATI

Comment

ซื้อมาได้กี่วันแล้วครับ ใบเสร็จยังอยู่ไหม 8500GT รุ่นไหนครับ
                          512/GF-8500 GT SUPER PALIT PCI-E DDR2 Core:450/Mem: 800 128Bit DVI (ที่เห็นอยู่ในเวปนะ)
                          เอาไปเปลี่ยนเป็น 3650 DDR3 เลยครับ เสียดายตัง

Comment

เอา8500GTยัดตูดมันเลยครับฮ่าๆๆๆๆๆ

Comment

แหม๋ ทำไปได้ ไม่ค่อยเท่าไหร่เลยนะ พนง.ร้านเนี้ยยย

Comment

โดนหลอก EN8500GT silent magic หรือเนี่ยๆๆๆๆๆๆ โชคดีนะที่คนขายเป็นผู้หญิงอะ(ถ้าเป็นผู้ชายผมด่าผุ้จัดการมันแล้วครับ) แต่ก็ชั่งเรื่องมันผ่านไปแล้วถึงขอเปลี่ยนคืนมันก็ไม่ให้ เล่น Mirror edge , crysis ,ghost recon 2
                                ไม่แลคก็บุญแล้วครับ 55555+

Comment

Working...
                                X