Announcement

Collapse
No announcement yet.

โคราช ชัยภูมิ ที่ใช้ToT เป็นไงกันบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• โคราช ชัยภูมิ ที่ใช้ToT เป็นไงกันบ้าง

ช่วงนี้ เล่นไม่ได้เลยครับ 9โมง-บ่าย โทรไปถามก็บอก เครือข่ายที่ โคราช ชัยภูมิ ล่ม ใครเป็นบ้างครับ
    วันนี้เป็นโคตรนาน มันจะเน่าได้ทุกวันแบบนี้ไประเบิดมันเลยดีไม๊ พวกนี้
    หรือว่ามันจะหมั่นใส้เรา โทรไปเกือบทุกวัน ไปบนไปด่ามัน ถามไรก็ไม่รู้เรื่องอ้างแต่ที่นี้ที่นู้นล่มสรุปจ่ายไป500 ได้เล่น 100 เเล้วยังเสือกปล่อยอัพโหลดมาให้ตูไม่เต็มอีก
    อย่าว่าผมเลยนะเกรียจมันเข้าถึงกระดูกดำ เน็ตTOT
    จะติดเเม๊กเน็ต ก็อีก 300เมตร ก็จะถึงสัญญาณ คิดว่าดึงสายเมตรละ15บาท 300x15=4500

ใครอยู่ชัยภูมิใช้ TOT เเอ็ดเมลมาได้นะครับ อยากรู้ว่าจะซวยเหมือนกันป่าว

น้องผมอยู่ชุมพวง บอกว่าไม่ค่อยได้เรื่องเท่าไหร่ เน่าเป็นพัก ๆ ส่วนตัวผมใช้แม็กเน็ต ลื่นหัวทิ่มครับ

Comment

อยู่สารคาม ลมพัดเน็ตก็หลุดแล้วคัฟ เซ็ง....

Comment

วันนี้ก็เหมือนเดิมครับ 9.00-13.00เล่นไม่ได้

Comment

ผมอยู่ชัยภูมิก็ใช้ ToT อยู่นะ 6เมก ถ้าโหลดตรงก็เร็ว แต่เลียอย่างเวเลโหลด Bit นี้ดีได้แค่ 4เมก แต่ 3BB ได้เต็มเลย 6เมกได้เกลืบ 7 แนะ

Comment

โคราช อ.พิมาย TOT กากมาก

Comment

ไปทำเรี่อง ขอ tot wi-net ครับ ตอนนี้ เหลือ 2500 บาท ครับ แต่ๆๆ ต้องดูด้วยว่าเขา ติดตั้งเสา กระจาย สัญญานหรือยัง เขาจะบอกเองว่าได้หรือไม่ได้

Comment

บ้านโคราชในเมืองใช้ 3bb 6m โหลดบิท แรงเต็มที่
                บ้านที่ครบุรีใช้ tot 6m โหลดบิท ห่วยแตกสุดๆช้ามาก อยู่บ้านนอกไม่มีตัวเลือกจำใจต้องใช้

Comment

TOTมันบล็อกบิต อยู่แล้วนี่ครับ
                  ตัวเมืองโคราช ใช้ทรุยอยู่ อืดมา2-3วันละ วันนี้ดีขึ้นหน่อย

Comment

สรุปง่ายคัฟ ToT ไม่เหมาะกับกสรโทรบิทเลย กากจริงๆ คัฟ
                    แต่ 3BB โหลดบิทแรงจริงๆเลยที่เดี๋ยว ชอบมาก

Comment

หลังๆก็เริ่มปกติแล้วโหลดบิทก็บล็อกเหมือนเดิม

Comment

ผมใช้เน็ต ToT เพราะจำใจบ้านผมมี 3 ซอย แต่บังเอิญชอบบ้านผมมันไม่มีคู้สายของ 3BB มีแต่ชอยกลางบ้านก็เลยต้องใช้ ToT ไปก่อน 6 เมก โหลดบิทวิ้งเต็มที่สุด 450 KB/S ไม่ถึง 600KB/S ซักที่ ผมก็อยากรู้เหมือนกันทางบริษัท ToT จะบ็อกไว้ทำไม่เพื่ออะไร ก็ไม่รู้

Comment

Working...
                        X