Announcement

Collapse
No announcement yet.

H.A.W.X ด่าน blacklight ผ่านยังไงอะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• H.A.W.X ด่าน blacklight ผ่านยังไงอะครับ

H.A.W.X ด่าน blacklight ผ่านยังไงอะครับ
    มันให้ทำลาย SAM ทำลายยังไงมันก็ไม่พัง คลำมา 2 วันแล้วช่วยที

ใช้ ERS มั้งครับ ผมไม่ค่อยแน่ใจอะครับ อธิบายประกอบหน่อยครับ

Comment

ไม่แน่ใจใช่ด่านเดียวกันเปล่านะครับ

เจ้า Sam เนี้ยมันจะอยู่ในถ้ำ เราต้องยิงมันให้ตรงกับหน้าถ้ำอะครับ

Comment

โอ้ ด่านเดียวกับผมเลย ยังไม่ผ่านเหมือนกัน เข้ามากะจะมาโพสถามซะหน่อย อิอิ เดี๋ยวไปลองก่อน ยังไงจะแวะมาบอกตอนผ่านแล้วครับ

Comment

เจ้า Sam เนี้ยมันจะอยู่ในถ้ำ เราต้องยิงมันให้ตรงกับหน้าถ้ำอะครับ

แบบนี้เลยครับ
          ขอบคุณคุณCooLBoySมากครับ

Comment

SAM

Originally posted by CooLBoyS View Post
            ไม่แน่ใจใช่ด่านเดียวกันเปล่านะครับ

คือมันจะไม่ Lock ให้เราใช่ไม๊คับ อันนี้ที่มันเป็นเรดา ตาข่ายแดงๆป่าวคับเนี่ยป่ววถูกปะ

Comment

จำฉากเปิดตัวตอนแรกของหนัง เรื่อง Stealth ได้ไหมครับ แบบนั้นเลย ยิงเข้าไปในโพรงเลยหันหัวให้ตรงแล้วยิงเลย

ปล.ใช้ ERS ก็ได้ครับ

Comment

เอ ด่าน4เอง ผมจำได้ว่ายิงไปทีเดียวมันก็พังแล้ว
                ถ้าจำไม่ผิดใช้จรวดที่มันจะต้องใช้เป้ากลมๆล้อกอ่ะครับ ที่ยิงไกลๆน่ะ ล็อกแล้วมัีนจะหักเลี้ยว90องศาเข้าเป้าได้

Comment

Originally posted by xso View Post

แบบนี้เลยครับ
                  ขอบคุณคุณCooLBoySมากครับ
                  ไม่เป็นไรครับ

Originally posted by nuthapong View Post
                  คือมันจะไม่ Lock ให้เราใช่ไม๊คับ อันนี้ที่มันเป็นเรดา ตาข่ายแดงๆป่าวคับเนี่ยป่ววถูกปะ
                  ล็อคให้ครับผม

Comment

สั่งให้ wingman ไปทำลายก็ได้ครับ ส่วนเราก็ทำลายอย่างอื่นไป หุๆ แป๊ปเดียวเอง

Comment

Working...
                    X