Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยแนะนำซิงค์cpuที่ดีๆให้หน่อยครับ...

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยแนะนำซิงค์cpuที่ดีๆให้หน่อยครับ...

ผมกะจะซื้อซิงค์cpuซะหน่อยครับ แต่ไม่รู้จะซื้อยี้ห้อไหน รุ่นไหนดีครับ ช่วยแนะนำให่หน่อยครับ (มีรูปด้วยยิ่งดีใหญ่ครับ)ขอบคุณล่วงหน้าก่อนเลยนะครับ

งบเท่าไหร่ ใส่ CPU อะไร สนใจตัวไหนบอกมาให้หมด หึหึ

Comment

ใช้ Q8200 อยู่อ่ะครับ กำลังดูเจ้าtrue blackอยู่อ่ะครับ(Thermaltake True Black 120) อยากรู้เืหมือนกันว่าเจ้าtrue blackมันทำจากวัสดุอะไรอ่ะ และระบายความร้อนดีไหมครับ

Comment

รู้สึกจะตั้งกระทู้ถามอุปกรณ์ทุกชิ้นเลย ไปห้องจัดเสปคง่ายกว่าครับ ได้ของครบทุกอย่างในกระทู้เดียว

Comment

Working...
        X