Announcement

Collapse
No announcement yet.

setปุ่ม Mouse ใน Windows Vista ไม่ได้ อะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• setปุ่ม Mouse ใน Windows Vista ไม่ได้ อะครับ

คือ ผมซื้อ Microsoft Intelli Mouse Explorer 3.0 มาใช้อะครับ แต่ไม่สามารถsetปุ่ม
    เวลาอยู่ในเกมไม่ได้ทั้งที่เวลาอยู่หน้า Windows ก็ตั่งได้ปกติ แต่พอเข้าไปในเกมไม่สามารถ
    ทำได้เลยแต่พอเอาไปลองกับอีกเครื่องที่เป็น XP ก็สามารถตั่งปุ่มได้หมดทั้งในเกมนอกเกมพอลง
    ใหม่เป็นWindows 7 ก็setไม่ได้เหมือนกันอยากทราบว่าต้องไปเซตตรงไหนครับ
Working...
X