Announcement

Collapse
No announcement yet.

cod5ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• cod5ครับ

ด่านนี้ผ่านไง ที่ต่อจากนี้เราต้องตามหัวหน้าไปแล้ว ก็ยิงไรเฟิลใส่
    จนมันพาผมไปบนบ้านชั้น2 แล้วก็มีรูปปั่นคน แล้วมันก้ดันรูปปั้นล้ม
    แล้วให้ผมทำไรหว่า[IMG][/IMG]

[IMG][/IMG]

ขอรูปตรงที่ไม่ผ่าน จำไม่ได้ จำได้แต่เราเปนสไนเปอร์ใช่ป่ะ

ให้ยิงศัตรูที่ซุ้มอยู่บนตึกอ่ะ

Comment

Last edited by Auto HD; 27 Mar 2009, 10:30:20.

Comment

ตรงนี้มันจะมีสไนเปอของศัตรู ซุ่มอยุ่ในตึกฝั่งตรงข้าม ต้องยิงมันให้ตายครับ

Comment

ผมมองไม่เห็นครับ มองไปนอกหน้าต่างก็แล้ว
          หรือว่าต้องดูดีดี

สังเกตลูกกระสุนที่รอยมาป่ะ

Comment

ท่านไปหลบหลังโซฟาที่มีลังไม้ซ้อนกันสองอันแล้วหันออกไปทางช่องที่มันกว้างๆ จะเห็นตึกมี 3หรือ4ชั้นเนี่ยแหละ
            มันจะอยู่ชั้น2 ลองหลบๆ โผล่ๆ ดู แล้วมันจะยิงมา ก็จัดการเลย

Comment

ลองหลบหลังหุ่นครับ มันจะยิงเราบางทีมันยิงพลาดโดนหุ่นลองดูวิถีที่มันยิงมาครับ

Comment

ด่านนี้ต้องอาศัยความแม่นมากๆคับ จะมีสไนเปอร์ซุ่มอยู่ในตึกฝั่งตรงข้าม มันจะวิ่งไปมาแอบอยู่หลังกำแพงคับ ด่านนี้ผมตายเปนสิบครั้งกว่าจะผ่านได้

Comment

เหอๆๆ ฉากนี้จิงๆด้วย ตอนแรกผมก็งงแหละ ฟังมันพูด ก็พอเดาออก

Comment

ฉากนี้ใจต้องนิ่งคับ อย่ากลัวตาย เพราะถึงตายเราก็เริ่มใหม่ได้

Comment

Working...
                    X