Announcement

Collapse
No announcement yet.

spiderman web of shadow กระตุกบ่อยช่วยทีครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• spiderman web of shadow กระตุกบ่อยช่วยทีครับ

เล่นแล้วกระตุกบ่อยมาก ไม่ทราบเป็นเพราะอะไร สเปค
    E4600 Core2 2.4G RAM 2G VGA 8600 GT จอ 19" WIDE
    ปรับ 1440*900 ลดลงเป็น 1024*768 ก็ยังกระตุก รายละเอียดอื่นๆ ไม่มีให้ปรับเลย
    ไม่ทราบเป็นที่การ์ดจอต่ำไปหรือเปล่า

อีกอย่างทำไมเกมนี้ใช้เนื้อที่ disk เยอะมากครับ 28 GB กว่าๆ ผิดปกติไหม

มันเป็นที่ตัวเกมส์ครับ เครื่องผมก็กระตุกเหมือนกัน

Comment

เคยเล่นครับ 4850 กระตุกเหมือนกัน โหลดแพท1.1 แก้ก็ไม่หายกระตุก
      อุตส่าหา crack จากเวปนอก ลบทิ้งแล้ว

Comment

Originally posted by k_vijit View Post
        มันเป็นที่ตัวเกมส์ครับ เครื่องผมก็กระตุกเหมือนกัน
        ขอบคุณครับ นีกว่าสเปคไม่ถึง ต้องเปลี่ยน VGA อีก

Comment

เกมนี้แจ๋มจริงนุกดีครับแต่สงสัยพอร์ตลง PC ไม่ดีมั้งครับเลยกระตุกกันทั่วหน้าเล่นเล่นแล้วเหมือนบินได้มันๆๆ

ปล.ผมเล่นบน xbox 360 -*-

Comment

นั้นดิ
            ผมเล่้นบน Xbox 360 ลื่นเลยนะ แปลกใจจริงทำไม พอร์ตมาลง PC มันกาก ยังงี้หว่า

Comment

นั้นดิ
              ผมเล่้นบน Xbox 360 ลื่นเลยนะ แปลกใจจริงทำไม พอร์ตมาลง PC มันกาก ยังงี้หว่า

Comment

ลองหา patch มาลงดูครับ

Comment

Working...
                X