Announcement

Collapse
No announcement yet.

Thomson 585TG ของ TOT แปลงเล่น TTT ยังไง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Thomson 585TG ของ TOT แปลงเล่น TTT ยังไง

ผมกรอก User ของ TTT แล้วนะ หาความเร็วเน็ต 3m อัพ 512 เจอแล้วนะ เหลือแต่กดที่

connect พอกด รอสักครู่มันจะบอกว่า Disconnect by User แล้วที่เซ็ทค่าเข้าแบบ advance

ป่าวครับ รู้สึกว่า หาที่ปรับ VCI VPI ไม่เจออะ มีพวก

internet broadbrand connection Toolbox พวกนี้อะ น้อยมากมาย

ใครแปลงได้ ช่วยแนะนำทีครับ ต้องการด่วนเลย..อิอิ

....

Comment

เป็นเฟิร์มแวร์ของ TOT อยู่หรือเปล่าครับ เพราะเท่าที่ผมเคยใช้ 536 เฟิร์มแวร์ TOT ต้องล็อกอินเป็น admin ก่อนถึงจะแก้ค่าลึกๆได้
      เท่าที่จำได้ก็คลิกที่ user (เปลี่ยน user) แถวๆ มุมบน แล้วใส่ admin : tot ก็จะเข้าไปตั้งค่าต่างๆได้อย่างละเอียดครับ
      ไม่รู้ว่า 585 จะเป็นเหมือนกันหรือเปล่า ลองดูครับ
      หรือไม่ก็อัพเฟิร์มแวร์เป็นเฟิร์มแวร์ทั่วๆไปของรุ่นนี้ก่อน

Comment

ขอบคุณมากๆครับ

ถ้าไม่ได้พี่คงแย่เลย

^ ^ สำเร็จแล้วคร๊าฟ

Comment

อะคร้าบ ด้วยความยินดี

Comment

Working...
          X