Announcement

Collapse
No announcement yet.

bit กับ sf

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• bit กับ sf

อยากปล่อยบิทไปด้วเล่นsf ไปด้วยทำได้เปล่าครับผมจะได้ปล่อยทั่งวันเลย

ได้นะ เซ็ตบิตให้มันเอาB/Wไปแค่ครึ่งเดียว อีกครึ่งเราก็เอาไปเล่นSFแค่นั้นละ
    ------------------------------------------------------------
    อยากบอกว่าผมแอนตี้SFนะ=w=

Comment

Originally posted by MagicKnight View Post
      ได้นะ เซ็ตบิตให้มันเอาB/Wไปแค่ครึ่งเดียว อีกครึ่งเราก็เอาไปเล่นSFแค่นั้นละ
      ------------------------------------------------------------
      อยากบอกว่าผมแอนตี้SFนะ=w=
      B/W มันอยู่ตรงไหนอะ ผมใช่U torrent
      แล้วทำไมต้องแอนตี้ sf อะ

Comment

ก็เค้าไปปรับแต่งตัวเลือก(ใช้เมนูภาษาไทยอะ) แล้วเลือกการเชื่อมต่อตรงส่งข้อมูลโดยรวม ให้ใส่ครึ่งนึงของที่ส่งได้ เช่นใช้เน็ต256/128ก็ใส่ซัก8หรือ7 ตรงรับก็ใส่ครึ่งนึงเช่นกัน ถ้าใ้ช้เน็ต256ก็ใส่15

Comment

เข้าหน้าตามในรูปใช่ปะครับ

Comment

ครับ แต่เป็นตรงการเชื่อมต่อเน้อ

Comment

Originally posted by MagicKnight View Post
              ครับ แต่เป็นตรงการเชื่อมต่อเน้อ
              อีกทีครับ ตรงการเชื่อมต่อ อันไหน มี 2 อัน

Comment

ขอดันหน่อย อิอิ รู้สึกว่าจะมี แค่คุณ MagicKnight ตอบอยู่คนเดียว ไม่มีใครรู้เลยเหรอครับ

Comment

ก็ไม่เคยใช้U Torrentอ่ะครับ...

Comment

ช่วยครับ
                    ที่การเชื่อมต่อ จะมีตรง ลิมิตแบนด์วิท นะครับ
                    เอาความเร็วเน็ตที่ใช้ (เป้นKB/s กิโลไบต์ต่อวิ) มาหารครึ่ง คือเอาครึ่งเดียวนะแหละครับ เอามาใส่ทั้ง 2 ช่อง

ให้เห้นผล แนะนำ ปิดโปรแกรม และเปิดใหม่ครับ

ผมใช้ Utorrent เหมือนกัน เล็กดี ไม่ดูดเครื่อง ไม่มีปัญหากับเว็บบิต ในเรื่องเวอร์ชั่นของโปรแกรม

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
                      ช่วยครับ
                      ที่การเชื่อมต่อ จะมีตรง ลิมิตแบนด์วิท นะครับ
                      เอาความเร็วเน็ตที่ใช้ (เป้นKB/s กิโลไบต์ต่อวิ) มาหารครึ่ง คือเอาครึ่งเดียวนะแหละครับ เอามาใส่ทั้ง 2 ช่อง

ให้เห้นผล แนะนำ ปิดโปรแกรม และเปิดใหม่ครับ

ผมใช้ Utorrent เหมือนกัน เล็กดี ไม่ดูดเครื่อง ไม่มีปัญหากับเว็บบิต ในเรื่องเวอร์ชั่นของโปรแกรม
                      ของผมมันเป็น 0 ทั้ง 3 ช่องเลยอะ แล้วต้องไปเปลี่ยนช่องไหนบ้างอะครับ

Comment

เช่า co-lo สิคับ 200-300บาทก็มี(ใช้อยู่) เรโชกระฉูด

Comment

ไม่อะครับกลัวไม่คุ้ม อิอิ

Comment

แล้วถ้ามันเป็น 0 หมด จะปรับยังไงอะครับ ตามรูป

Comment

ขอดันนะครับ
                              เอ้าอถามใหม่
                              เนตผม 256 อยากจะเล่นSF ด้วยโหลดบิต ด้วย น่าจะปรับยังไง ขอรูปด้วยก็ดีครับ U torrent
                              ขอลคุณครับ

Comment

Working...
                              X