Announcement

Collapse
No announcement yet.

HDD ประกันของ Dcom ส่งซ่อมได้ที่ไหนมั่งค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• HDD ประกันของ Dcom ส่งซ่อมได้ที่ไหนมั่งค่ะ

เสียบแล้วมันไม่ขึ้นอ่าค่ะ ปกติมันจาขึ้นนะ...งง

ศูนย์Dcom ในกทม.มีที่ไหนมั่งอ่าค่ะ ถ้าไม่ได้อาจจาไป 0
    ปล.ถ้าเข้าศูนย์ ข้อมูลจาไปมั้ยค๊ะเนี้ยยย
    Last edited by snow007; 28 Mar 2009, 15:34:54.

ลองเสียบเครื่องอื่นดูก่อนนะคะ ว่าขึ้นหรือป่าว บางทีเป็นที่สายก้อได้คะ
    --------------------------------------------------
    ดีคอมรู้สึกว่าขึ้นมาจากสถานีใต้ดิน สวนลุมไนท์ จะอยู่แถวๆนั้น

หรือรอท่านต่อไป

Comment

Originally posted by joykajaa View Post
      ลองเสียบเครื่องอื่นดูก่อนนะคะ ว่าขึ้นหรือป่าว บางทีเป็นที่สายก้อได้คะ
      --------------------------------------------------
      ดีคอมรู้สึกว่าขึ้นมาจากสถานีใต้ดิน สวนลุมไนท์ จะอยู่แถวๆนั้น

หรือรอท่านต่อไป
      ลองเสียบ HDD อีกตัวเข้าไปแล้วค่ะ ใช้ได้ สงสัยตัวนี้จาพังแหงเลยอ่าาา พอมีวิธีแก้มั้ยค่ะ
      Last edited by snow007; 28 Mar 2009, 15:35:30.

Comment

Dcom ที่พันทิพย์มีค่ะ
        กู้ข้อมูลให้ด้วย แต่มีค่าบริการน่ะ

Comment

ดันๆ พอมีทางแก้มั้ยค่ะ หรือว่าเอาเข้า0เลยดีกว่า แต่กลัวข้อมูลหายง่าาา
          Last edited by snow007; 28 Mar 2009, 15:34:39.

Comment

พันทิปคับรับเคลมที่เดียว โกดัง dcom อยู่โน่น บางนา

Comment

Originally posted by snow007 View Post
              ดันๆ พอมีทางแก้มั้ยค่ะ หรือว่าเอาเข้า0เลยดีกว่า แต่กลัวข้อมูลหายง่าาา
              ไม่ต้องกลัวคับ

แบ็คอัพไว้เลย 5555+++ ไม่งั้นจะมีเสียดายทีหลัง

แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
                ไม่ต้องกลัวคับ

แบ็คอัพไว้เลย 5555+++ ไม่งั้นจะมีเสียดายทีหลัง

แล้วจะหาว่าผมไม่เตือน
                ิback up ไงอ่า...มันมองไม่เห็นdriveเลย
                ขุดๆ ทำยังไงง่าาา
                Last edited by snow007; 28 Mar 2009, 15:29:58.

Comment

Originally posted by snow007 View Post
                  ิback up ไงอ่า...มันมองไม่เห็นdriveเลย
                  ขุดๆ ทำยังไงง่าาา

Comment

Working...
                  X