Announcement

Collapse
No announcement yet.

..::ขอถามเรื่องการเปลี่ยนซีพียู::..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ..::ขอถามเรื่องการเปลี่ยนซีพียู::..

พอดีผมได้อะไหล่จากเพื่อนมาชุดนึงจะประกอบใหม่เผื่อสร้างประโยชน์ได้บ้าง
    อะไหล่ที่มีอยู่ MB:A7V8X-X , CPU: Duron1600 อื่นๆมีครบครับ
    อยากจะเปลี่ยนซีพียูให้มันมีประสิทธิภาพมากกว่านี้หน่อยครับ
    "อยากถามว่าควรหาซีพียูรุ่นไหนมาใส่แทนดีครับ"
    เพราะราคาในห้องซื้อขายผมเห็นว่าไม่แพงมากเพราะตกรุ่นไปนานแล้ว
    อยากจะขอคำแนะนำจากสมาชิกก่อนแล้วจะลองตั้งกระทู้หาซื้อครับ

ก็อาจจะเปลี่ยนเป็น Athlon XP 2400+ หรือมากกว่า ถ้าหาได้นะครับ แล้วก็ราคาไม่ควรเกิน 500 ด้วย

Comment

Originally posted by Ammer View Post
      ก็อาจจะเปลี่ยนเป็น Athlon XP 2400+ หรือมากกว่า ถ้าหาได้นะครับ แล้วก็ราคาไม่ควรเกิน 500 ด้วย
      ขอบคุณมากเลยครับ

Comment

เคยเจอ 2500+ Barton ที่พันธ์ทิพย์ ตัวนี้เลยครับ แรง ๆ

Comment

Originally posted by Athlon_TFS View Post
          เคยเจอ 2500+ Barton ที่พันธ์ทิพย์ ตัวนี้เลยครับ แรง ๆ
          ขอบคุณมากครับจะเก็บไว้เป็นความรู้ครับ

Comment

Working...
          X