Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครก็ได้ช่วยดู NOD ผมที มีรูปด้วยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครก็ได้ช่วยดู NOD ผมที มีรูปด้วยนะครับ

อยู่ๆมันก็ขึ้นมาแบบนี้อะครับ
    รบกวนตอบด้วยนะครับ

อัพเดจก็ไม่ได้เลย

ต่อเนต แล้ว Update ซะก็น่าจะหาย

Comment

Originally posted by Ammer View Post
      ต่อเนต แล้ว Update ซะก็น่าจะหาย
      ต่ออยู่ครับ
      แต่มันอัพเดจไม่ได้เลย

Comment

มันสิ้นอายุไขแล้วครับ จงเป็นสุขเป็นสุขเถิด อิอิ

Comment

ต้องดูด้วยว่าที่อัพเดทไม่ได้มันแจ้งว่ายังไงครับ

Comment

ไม่ค่อยได้ใช้ NOD เพราะรำคาญเรื่องพวก crack นี่แหละ คงต้องหา crack ตัวใหม่ๆมาใช้

Comment

กดไปครับ
              www.nod321.com

Comment

ใช้ของแท้หรือว่าของเถื่อนล่ะครับ
                ถ้าของเถื่อนบางเวลา เชิฟเวอร์ที่เราเลือกอัพเดทนั้นๆ เวลานี้มันอาจจะล่มอยู่ชั่วคราว หรือ ล้มหายตายจากไปแล้วก็ได้ครับ

Database 3967 ของเมื่อวานนี้ครับ แสดงว่าเพิ่งจะอัพเดทไม่ได้วันนี้ อุอุ
                รอเวลาครับ เชิฟเวอร์ที่ท่านเลือกอัพเดทอยู่อาจจะล่มอยู่ก็เป็นได้
                หรือไม่อยากรอก็แค่ หาเชิฟเวอร์มาเปลี่ยนใหม่เท่านั้นเอง

ป.ล. ผมใช้เถื่อนเหมือนกันใช้มาจะครบปีแล้วมั๊ง ตั้งแต่เอามันลงเครื่อง ผมยังไม่เคย crack มันซักครั้งเลยครับ - -. ( สงสัยของแปลก )

Comment

ไว้อาลัย หาชื่อกับพาสมาใส่ใหม่ได้แล้ว

Comment

จัดไปครับ อิอิ
                    |
                    |
                    v

Comment

ไปใช้อย่างอื่นเหอะครับ..

Comment

เข้า advance setup

เข้า update เปลี่ยนเป็น choose automatically

แล้วลองกดอัพเดทดู ถ้ามันเรียกหาก็ เอาใน www.nod321.com (เวบนี้อัพเรื่อย ๆ)

จะใช้ได้ซักพักนึงแหละครับ ลองดู ไม่ยาก

Comment

คุณไม่ลองหาโปรแกรมnod32 update viewer มาใช้ดูล่ะครับ อัพเดทเองตลอด เรื่อยๆไม่ต้องแครกหรือใส่พาสคีย์แต่อย่างใดเลยครับ

Comment

Working...
                          X