Announcement

Collapse
No announcement yet.

fifa09 ทำพิษบาดแผล

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• fifa09 ทำพิษบาดแผล

รอได้เกมมาตั้งนาน กะ เบื่อ pes ไปเล่น fifa09 ไหงภาพมัน (ห่วยอย่างนี้ล่ะงับ ผมว่าpesยังเมพ ขิงๆ กว่าเลย แล้วเห็นตาม รีวิวเกมบอกนั้นบอกนี้ ว่าดี กว่าpesมางใช้ตาข้างไหนส่งบอลงะ

งง นายอ่ะ
    นายกะจะบอกว่า ฝรั่งมันคุยไว้ว่า fifa09ดีกว่าpes2009ป่ะ
    มันก็จริงถ้าเป็นของps3 xbox360
    แต่ถ้าpc fifa09ทำมาห่วย

Comment

ที่ดีกว่าคิดว่าน่าจะเป็นภาพนะครับผมว่า
      แต่เล่นแล้ว ยังไงผมก็เล่น PES มากกว่า
      FiFa ลูกบอลมันแปลกๆ ไงไม่รู้

ปล. นานาจิตตัง อย่าว่ากันรักชอบไม่เหมือนกัน

Comment

เพิ่งได้ลอง เพิ่งได้โพส เหอๆ กระทู้แนวนี้มีตั้งแต่มันออกdemo มาใหม่ๆแล้วครับ

Comment

จขกท ใช้ตาข้าง ไหน ดู ว่าภาพมันห่วยกว่า PES ครับ ผมว่าระบบการเล่นอ่ะไม่ค่อยดี แต่ภาพสุดยอด
          รู้จัก ป่ะ 3D grass อ่ะ - -

Comment

ภาพสวยกว่าเห็นๆครับ อย่าอคติ ลองไปหาดูภาพที่เปิดสุดๆดู
            แต่ผมก็เ่ล่นpesอยู่ดี วินนิ่งมั้ยสาดดดดดดด

Comment

ที่ว่าห่วยนี่ ver. pc ปะเนี่ย

ถ้า pc รุ้สึกเค้าพอตมาจาก ps2 นี่ครับ

( อันนี้ไม่แน่ใจผู้รู้กรุณาคอนเฟิมด้วย)

ลองไป ver. ps3 หรือ xbox ไม่ห่วยอย่างที่คิดครับ

ภาพนะการเล่นไม่รุ้ไม่เคยเล่น

Comment

ผมเล่นแต่pes

ดูดีกว่าเยอะ

Comment

ลองไปเล่น fifa09 ของ xbox หรือ ps3 ดู เเล้วจะรู้
                  fifa09 ใน pc ยังไม่ใช้ nextgen คนละ gen กับใน console
                  เเต่ pes2009 ใน pc xbox ps3 เป็น gen เดียวกัน

fifa สมจริงกว่าเยอะครับ ว่ากับตามจริง
                  เทียบ gen เดียวกัน

Comment

Originally posted by Gilded View Post
                    ที่ว่าห่วยนี่ ver. pc ปะเนี่ย

ถ้า pc รุ้สึกเค้าพอตมาจาก ps2 นี่ครับ

( อันนี้ไม่แน่ใจผู้รู้กรุณาคอนเฟิมด้วย)

ลองไป ver. ps3 หรือ xbox ไม่ห่วยอย่างที่คิดครับ

ภาพนะการเล่นไม่รุ้ไม่เคยเล่น
                    FIFA09 PC กับ FIFA 09 PS2 มันคนละเกมกันเลย เหอะๆ ถ้าไม่เชื่อลองหาของ PS2 มาเล่นดูแล้วจะรู้ว่ามันต่างกันกับของ PC ราวฟ้ากับเหว^^

Comment

Fifa09 PC การเล่นไม่โดน แต่ภาพปรับสุดแล้ว สวยกว่า pes09
                      pes09 การเล่นดีกว่า

Comment

แล่้ว แต่ คน ชอบ..

Comment

FIFA09 PC พอร์ตมาจาก PS2 คับ

เเตกต่างจาก xbox360/PS3 มากมาย

ว่าเเต่ Pes2009 มีหญ้ามั้ยเอ๋ย

Comment

FIFA 09 Pc ภาพ ระบบ หน้าคน รูปร่าง สู้ PES09 Pc ไม่ได้ซักอย่างเลยครับ แต่ Console ไม่รู้นะดูใน youtube FIFA09 console ตอนโหมดซ้อมเหมือนคนจริงๆเลยสุดยอด Pc FIFA09 กาก ๆๆ ๆๆ ๆ ๆ

Comment

Working...
                            X