Announcement

Collapse
No announcement yet.

H.A.W.X เล่นๆ ไปขึ้นแบบนี้ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• H.A.W.X เล่นๆ ไปขึ้นแบบนี้ครับ

แก้ยังไงครับ มันขึ้นเป็นบางครั้งอะครับ
    Attached Files

เป็นเหมือนกันครับ ขอเรปล่างมาตอบ

ส่วนผมคิดว่าร้อนอ่ะครับ

Comment

Originally posted by sungod1422 View Post
      เป็นเหมือนกันครับ ขอเรปล่างมาตอบ

ส่วนผมคิดว่าร้อนอ่ะครับ
      ที่ร้อนนี่หมายถึง CPU กับ การ์ดจอ ใช่ไหมครับ ตอนเล่น CPU มันร้อน 60 เองครับ
      การ์ดจอก็ไม่เกิน 50 มันร้อนไปเหรอครับ

Comment

น่าจะไม่มี firewall ในเครื่องชัวร์
        ไปหาโหลด crack no cd มาใหม่ แล้วลงทับเลย

Comment

เกมส์นี้ไม่ต้องแคร็กครับ ผมว่าเก็บเซฟไว้แล้วลงใหม่ ง่ายกว่า อิอิ

Comment

อ่าวไม่ต้อง crack เหรอ ว๊าย อาย หน้าแตก แต๋วก็แตก

Comment

Working...
            X