Announcement

Collapse
No announcement yet.

>>Review<< S42 กับ T9600 มาแว้วววว .........!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• >>Review<< S42 กับ T9600 มาแว้วววว .........!!!

หลังจากที่รอมา หลายวัน ก็ได้มาซะที T9600 เครดิต ท่าน data_db2 อีกแล้ววว

ท่าน data_db2 สั่งให้ ตามเคย แระ ท่าน โต้ง จับ T9600 ใส่ แทนตัว P8600 ให้เรียบร้อย

(ค่าเปลี่ยน แพงมาก >>แป๊บซื่ ลิตร 5 ขวด<< อิอิ)

เริ่มกันเลยครับ

ดูรูปกันเอาเลยนะครับ

เริ่มด้วย ดูก่อนเลยว่า อุณหภูมิ สูงขึ้นมากมั้ย เพราะ P8600 กินไฟ 25W T9600 กินไฟ 35W

ต่อกันเลย ดูซิว่าแรงขนาดไหน อิอิ

ต่อกันด้วย Super PI ดูกัลลเลย ว่าา แรงขนาดไหน (แรงกว่าที่คิดว้อยย)

OS ที่ใช้ Win7 อิอิ

สุดท้ายกับคะแนน 3Dmark06 ได้เท่าเนี้ย ว้าาาา

เพิ่มเติมกันซักนิดกับ CPU-Z

จบกับ Review เล็ก ๆ น้อย ๆ

ผิด ถูกอย่าง ไร ก็ ..........................................

Thefast...............

อิอิ
    Last edited by thefast; 27 Mar 2009, 23:21:35.

แรงงงงงงงงงงงงง

3Dmark มันขุน การ์ดจอไม่ขึ้นแล้ว

เอามาใส่ S57 มั้งดีก่า หึหึ

Comment

Originally posted by Mazzard View Post
      แรงงงงงงงงงงงงง

3Dmark มันขุน การ์ดจอไม่ขึ้นแล้ว

เอามาใส่ S57 มั้งดีก่า หึหึ
      ก้อเท่านี่ละคร้าบบบ

มากก่านี้ก้อใช้ PC เอาละคร้าบบ

เปลี่ยน เอาสะใจ คับ

Comment

Comment

มาชม S42 cpu เทพครับ แรงเกินหน้าเกินตาคนอื่นในคลับซะแล้ว เหอๆ
          SUPER PI เฉียนชนะผมไป 1 วิครับ ^^

ทั้งร้อน ทั้งแรงจิงๆครับทั่น 3DMark06 ทะลุ 5900 แล้ว เอิ๊กๆ
          Last edited by stroumphs; 27 Mar 2009, 22:12:25.

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
            มาชม S42 cpu เทพครับ แรงเกินหน้าเกินตาคนอื่นในคลับซะแล้ว เหอๆ
            SUPER PI เฉียนชนะผมไป 1 วิครับ ^^
            ทั้งร้อน ทั้งแรงจิงๆครับทั่น 3DMark06 ทะลุ 5900 แล้ว เอิ๊กๆ
            จะข่มขืนให้ ถึง 6000 อยู่

ไม่น่าเกิน 2 - 3 วันรู้ผล

อิอิ แต่แรงได้ใจเรย

อิอิ

Comment

Originally posted by thefast View Post
              จะข่มขืนให้ ถึง 6000 อยู่

ไม่น่าเกิน 2 - 3 วันรู้ผล

อิอิ แต่แรงได้ใจเรย

อิอิ
              ว่าแต่ท่านใช้ windows7 build ไหนอะครับ ใช้ดีรึเปล่า

Comment

Originally posted by stroumphs View Post
                ว่าแต่ท่านใช้ windows7 build ไหนอะครับ ใช้ดีรึเปล่า
                build 7022 ครับ โอเชเลย

อิอิ เร็วด้วย

Comment

A8 เราจะแรงได้แค่ไหนฟ่ะเนี่ย ถ้าโมมั่งอ่า

Comment

แหม๋ม แรงไม่น้อยหน้ากันเลยนะคร๊าบบบบ

^^
                    แล้วเจ้าT9600ตัวนี้ ค่าตัวเท่าไหร่ครับพี่

Comment

Originally posted by Chow-doii View Post
                      แหม๋ม แรงไม่น้อยหน้ากันเลยนะคร๊าบบบบ

^^
                      แล้วเจ้าT9600ตัวนี้ ค่าตัวเท่าไหร่ครับพี่
                      ติดต่อท่าน data_db2 ดีก่าครับ

เรื่องราคา ส่วนราคาที่ผมซื้อมา ขอ อุ๊บ ไว้ก่อนดีกว่า

เพราะยังงัย ราคาไม่แน่นอน แล้วไม่เท่ากัน แล้วแต่ค่าเงินตอนนั้นด้วย ครับ

อิอิ

Comment

แรงจิงๆคร้าบ วันหน้าขอแอบแรงมั่งน้าคร้าบ แต่ 3D Mark 06 ของผมอย่างเก่ง คงทำให้มันได้แค่เฉียดๆ 5000 ที่ 1280x800 เพราะว่ามานครือ 8600GS อ่าคับ ทุกวันนี้ก็ได้แค่ 4300 เอง เส้าๆๆ

Comment

Originally posted by ballnuclear View Post
                          แรงจิงๆคร้าบ วันหน้าขอแอบแรงมั่งน้าคร้าบ แต่ 3D Mark 06 ของผมอย่างเก่ง คงทำให้มันได้แค่เฉียดๆ 5000 ที่ 1280x800 เพราะว่ามานครือ 8600GS อ่าคับ ทุกวันนี้ก็ได้แค่ 4300 เอง เส้าๆๆ
                          เก่าไป ใหม่มาง่ะครับ ของงี้

ตอนนนี้ ก้อเริ่มโดนกระแส S57 กลบหมดแว้ว

อิอิ

Comment

Originally posted by thefast View Post
                            หลังจากที่รอมา หลายวัน ก็ได้มาซะที T9600 เครดิต ท่าน data_db2 อีกแล้ววว

ท่าน data_db2 สั่งให้ ตามเคย แระ ท่าน โต้ง จับ T9600 ใส่ แทนตัว P8600 ให้เรียบร้อย

(ค่าเปลี่ยน แพงมาก >>แป๊บซื่ ลิตร 5 ขวด<< อิอิ)

เริ่มกันเลยครับ

ดูรูปกันเอาเลยนะครับ

เริ่มด้วย ดูก่อนเลยว่า อุณหภูมิ สูงขึ้นมากมั้ย เพราะ P8600 กินไฟ 25W T9600 กินไฟ 35W

ต่อกันเลย ดูซิว่าแรงขนาดไหน อิอิ

ต่อกันด้วย Super PI ดูกัลลเลย ว่าา แรงขนาดไหน (แรงกว่าที่คิดว้อยย)

OS ที่ใช้ Win7 อิอิ

สุดท้ายกับคะแนน 3Dmark06 ได้เท่าเนี้ย ว้าาาา

เพิ่มเติมกันซักนิดกับ CPU-Z

จบกับ Review เล็ก ๆ น้อย ๆ

ผิด ถูกอย่าง ไร ก็ ..........................................

Thefast...............

อิอิ

สุดยอดเลยคับไงรบกวนไปลงในคลับเบนคิวตามลายเซ้นผมให้ทีให้แฟนๆเบนคิวได้เห็นความแรง

ขอบคุณล่วงหน้าคับ

ผมขอลงหน้าคลับตรงๆเลยนะคับ ขอบคุณคับ
                            Last edited by 12345678910; 28 Mar 2009, 11:53:38.

Comment

เข้ามาดูของแรงของชาวบ้าน

T^T

Comment

Working...
                              X