Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะไปซื้อแล้วครับช่วยดูที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะไปซื้อแล้วครับช่วยดูที

CPU : Phenom 9850
    M/B : Asus M3A78-CM
    RAM : Kingston 2*2 GB
    HDD : Western 250 GB
    PSU : Cooler Master 500W หรือ TT 470W
    DVD-RW : ยี่ห้ออะไรดีครับ
    VGA : On Board

ไม่ Clock นะครับ เอามาใช้เฉยๆ
    1. PSU เอาตัวไหนดีครับ น่าจะ Watt เต็มทั้งคู่ ข้อดี ข้อเสีย ต่างกันยังไง
    2. PSU ไฟพอมั้ยครับ ถ้าพอ พอจะเหลือสักเท่าไหร่ จะได้รู้ว่าเพิ่มไรได้อีกตอนหลัง
    3. VGA M/B รุ่นนี้คืออะไรครับ
    4. ซื้อร้านไหนดีครับ ถูก+บริการดี จะมีมั้ยเนี่ย
    5. DVD ยี่ห้อไรดีครับ

ข้อ 2 พออยู่แล้วครับ เพราะ การ์ด On Board
    ข้อ 5 อะไรก้ได้ครับ เหมือนๆกันหมด
    ข้ออื่น รอเรปล่าง

Comment

vga hd3200 เล่นcrysis ได้เลยครับ

ปรับต่ำๆ

dvdยี่ห้อไรก็ได้ครับ

ดีๆก็lite-on pioneer asus

ส่วนยี่ห้ออื่นมะเคยครับ
      ^^

Comment

ที่อยากรู้อีก คือ ไฟใช้สักเท่าไหร่ น่ะครับ จะได้รู้ว่าเหลือสักเท่าไหร่ แล้ว tt กับ cooler master นี่คุณภาพต่างกันมั้ยครับ

Comment

★Siam 1★อาวุท COM SET★ ราคาสินค้าPRICELIST ★ PSU Watt Caculator ★ ข้อมูลUpdate บ่อยๆ

Power supply caculator -

Siam1
          085-0575-005
          K. Max K .Ann

Comment

TT 470W +1

Comment

ต้องซื้อ psu ใหม่ด้วยหรือครับ psu ที่มาพร้อม case ไฟพอหรือป่าวครับ

Comment

Originally posted by chai-overzone View Post
                ต้องซื้อ psu ใหม่ด้วยหรือครับ psu ที่มาพร้อม case ไฟพอหรือป่าวครับ
                คิดอยู่เหมือนกันครับ 400W ติดเคสพอมั้ย คำนวณไฟแต่ 250W เอง

Comment

ดันให้เทพมาตอบ

Comment

Working...
                  X