Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยครับ PHENOM II 720

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ช่วยด้วยครับ PHENOM II 720

อุณหภูมิมันแปลกมาก จะัพังมั้ยครับเนี่ย
    ใช้ zalman 9500 นะครับ
    ิboard ECS 790GXM-AD3
    Attached Files

เห้อๆๆๆ ECS ขึ้นชื่อเรื่องเซนเซอร์เพี้ยนครับ

Comment

Originally posted by boyro View Post
      เห้อๆๆๆ ECS ขึ้นชื่อเรื่องเซนเซอร์เพี้ยนครับ
      กรรมของผม

เอาไปเครมดีมั้ยครับเนี่ย ซื้อมาไม่ถึงอาทิดเรย

เริ่มแปลกๆ

Comment

ไม่พังหรอกครับ แต่อุณหภูมินี้ก็ไม่ประหลาดนะครับ แตะๆซิงค์ดูก็ได้ครับถ้าไม่ร้อนก็แสดงว่าไม่เพี้ยน

Comment

Originally posted by _d View Post
          ไม่พังหรอกครับ แต่อุณหภูมินี้ก็ไม่ประหลาดนะครับ แตะๆซิงค์ดูก็ได้ครับถ้าไม่ร้อนก็แสดงว่าไม่เพี้ยน
          ไม่ร้อนครับ ขอบคุนครับท่าน

Comment

board ECS 790GXM-AD3
            ตัวนี้มีขายที่ไหนบ้างคับ

Comment

Originally posted by montritttt View Post
              board ECS 790GXM-AD3
              ตัวนี้มีขายที่ไหนบ้างคับ
              BIGIT

Comment

ไม่มีปัญหาหรอกครับเป็นเหมือนกันหมด ถ้าเอา 3 core มาใช้เป็น 4 core ผมก็เป็น
                แต่ เอ๋ 3 core นี้

Comment

ชื้อบอร์ดมาเท่าไหร่ครับ

Comment

เด๋วนี้ซีพียูX3 720be เนี่ยราคาเท่าไหร่ครับอยากจะสอยแล้ว เผื่อจะได้ขาย7750มั่ง

Comment

Originally posted by nonthanan View Post
                      เด๋วนี้ซีพียูX3 720be เนี่ยราคาเท่าไหร่ครับอยากจะสอยแล้ว เผื่อจะได้ขาย7750มั่ง
                      PHENOMII X3 720 5,780 jib

Comment

เย็นจับจิต ของเค้าแรงจิงๆ

Comment

เย็นดี

Comment

Originally posted by nunyoufo View Post
                            ชื้อบอร์ดมาเท่าไหร่ครับ

4,560 งานคอมมาร์ทครับ

รู้สึกว่าของยังไม่เข้าไทย มีตัวเดียวตอนนี้

Comment

ถ้าไฟ 1.25 กับ 22 องศาไม่แปลกหรอกครับ

Comment

Working...
                              X