Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกมส์ cod 4 ครับช่วยที

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกมส์ cod 4 ครับช่วยที

ผมซื้อแผ่นท้มาแล้วผมลงแล้วเล่นดูแต่เปิดไม่ได้อ่ะครับมันขึ้นมาเป็นหน้าจอ send error

แต่พอกดไปหลายๆครั้งก็เข้าได้ครับแต่พอเล่นถึงด่านเรือมันก็เด้งออกมาแล้วก็ไม่เคยเล่นผ่านตรรงนั้นได้เลยครับ

ช่วยทีครับเพราะเสียดายแผ่นแท้มาก

ขอบคุณครับ

ปล.สเป็คผ่านหมด

ต้อง crack ก่อนป่ะครับ

Comment

ขอรายละเอียดมากกว่านี้หน่อยครับ วเปคเครื่อง วินโดว์ที่ใช้ แล้วก็รูปตอน Error

Comment

ผมก็เคยเจอปัญหาเกมส์ Dark sector ครับไปถึงจุดเดิมแล้วก็เด้งออก วิธีแก้ก็ต้องขอเซฟข้ามด่านเรือไปเลยครับ...ปล.ปัญหานี้ลงวินโดว์ใหม่ก็ไม่หายนะครับ(อาจจะเป็นเฉพาะเครื่องผมก็ได้นะครับแค่แชร์ปัญหากันฟังนะครับ)

Comment

อัปเดทการ์ดจอรึยังครับ ของผมเล่นได้ละครับ

Comment

ผมว่าไฟล์วินโดบางตัวมีปัญหา เคยแก้ได้ต้องลงวินโดไหม่ หรือ ไม่ก็หาต้นตอของไฟล์ปัญหานั้น ไปหามาแล้วเอากลับไปใส่ให้ครบที่ win 32

Comment

Working...
            X