Announcement

Collapse
No announcement yet.

สอบถามเรื่อง software ที่ใช้กับ windows 64 bit ได้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• สอบถามเรื่อง software ที่ใช้กับ windows 64 bit ได้

สอบถามเรื่อง software 64 bit
    ใครพอจะทราบไหมครับว่ามีแผ่นขายหรือยัง ขอบคุณครับ
    แล้วมีโปรแกรมอะไรบ้างที่ตอนนี้ ใช้กับ 64 bit ได้

โปรแกรมของ 32 บิทเกือบทุกตัวใช้กับ 64 บิทได้ครับ^^

Comment

ขอบคุณครับ
      แล้วพวก program 64 bit มีอะไรบ้างครับ
      ที่ต้องใช้บ่อย ๆ เช่น office,photoshop,anti virus ประมาณนี้ครับ

Comment

ดันหน่อย

Comment

Office 32 bit ลงผ่านครับ ไม่ผ่านได้ไงเนอะ บ้านเดียวกัน
          ์NOD32 BitDefender มีเวอร์ชั่น 64
          Adobe Photoshop CS4 มีเวอร์ชั่น 64

Comment

3Ds Max 2009 มีเวอร์ชั่น 64

Comment

เคยถามช่าง ชิชาง ที่ HP โรบินสันเชียงใหม่ จะลง 64 มันบอก software 32 รันใน 64 ไม่ได้ มั่วสุดๆ

Comment

Working...
              X