Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถอดการ์ดจอ แล้วใช้ออนบอร์ด เข้าวินโดว์ไม่ได้อ่า.

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถอดการ์ดจอ แล้วใช้ออนบอร์ด เข้าวินโดว์ไม่ได้อ่า.

ถอดการ์ดจอ แล้วไปใช้ออนบอร์ด เข้าวินโดว์ไม่ได้อ่า..
    คือว่า เพื่อนผมจะถอด การ์ดจอไปขาย แล้ว พอถอด เปิด คอมมา มันให้เราเข้า safe moot พิมพ์ถูกรึเป่า อะครับ พอเข้ามามันให้ restore แต่ผมกด no ไป ต้องทำไงหรอ ครับ ปกติ ถอดการ์ดจอ แล้วใช้ออนบอร์ดได้เลยอะครับ ต้องทำยังครับ..
    ขอบคุณครับ..

เข้า safe mode คับ ถอนไดร์เวอร์ออก รีสตาร์ทแล้วลงไดร์เวอร์ออนบอร์ดคับ

ปล. มันต้องเข้าไปเปิด on board ในไบออสก่อนง่ะ

Comment

Originally posted by fordsupra View Post
      เข้า safe mode คับ ถอนไดร์เวอร์ออก รีสตาร์ทแล้วลงไดร์เวอร์ออนบอร์ดคับ

ปล. มันต้องเข้าไปเปิด on board ในไบออสก่อนง่ะ
      ไม่ต้อง restore ใช่ไหมครับ ไม่รู้เรื่องทำทำอะไรไม่เป็นด้วย..

Comment

ไม่ต้องคับ ลองดูๆ

Comment

Working...
        X