Announcement

Collapse
No announcement yet.

Kaspersky Internet Security 2009 อัพเดทได้ปกติหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Kaspersky Internet Security 2009 อัพเดทได้ปกติหรือเปล่าครับ

Kaspersky Internet Security 2009 ของผมมันอัพเดทไม่ได้ครับอัพเดทกี่ทีก็ไม่ผ่าน มันขึ้น Out of date ตลอดเลย มีท่านใดเป็นแบบผมบ้างครับ ตอนนี้งงมากว่ามันเกิดอะไรขึ้น ทั้งๆที่ผมเองก็ใช้ของแท้

ป.ล.มันเพิ่งจะมาเป็นเมื่อวานนี้เอง - -"

เดวก็ได้เองล่ะครับ เปลี่ยนเวลาอัพดู ผมไม่ได้ใช้ตัวนี้แต่ใช้ KAV คีย์แท้จะไปกลัวอะไรล่ะครับ

ยกเว้นแต่หาคีย์มาใส่เองช่วงนี้จะแบ็คลิสบ่อย

Comment

อัำพเดตได้ปกติครับ KIS2009 ลองเวลา 18:04 -*-

Comment

ลองรีเครื่องสักทีแล้วอัพเดทใหม่ดูครับ

Comment

ตอนนี้อัพได้เป็นปกติแล้วครับ พอดีวินโดว์ 7 บิ้วใหม่มาเลยแก้ด้วยการลงวินโดว์ใหม่เลย สงสัยว่าตอนใช้ XP KIS2009 ของผมจะโดนสังหารด้วยไวรัสบางชนิด^^

Comment

Working...
          X