Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตอนนี้ร้าน JEDI มีบอร์ดตัวนี้ขายหรือเปล่าครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตอนนี้ร้าน JEDI มีบอร์ดตัวนี้ขายหรือเปล่าครับ

DK P45-T2RS+ อ่ะครับ คือจะไปซื้อวันนี้แล้วอ่ะครับผม... ถ้าไม่มีจะได้ดูตัวอื่นไป... จริง ๆ อยากรอ แต่อยากเล่นมากกว่า อิอิ

SAVEWAY มีแน่

Comment

โทรไปถามสต๊อกทางร้านเลยครับ

Comment

ไป saveway เลยครับ

Comment

DK P45-T2RS+ นู่อยากด้ายยยยยยยยยย ไป saveway เลยจร้า มีแน่นอน

Comment

ซื้อร้านเจได แต่ร้านเจไดอาจหยิบของจากร้าน saveway มาขายให้ก็ได้

Comment

กลับมาแล้วจากพันธ์ทิพย์ ถามทั้งห้าง ไม่มีเลยซักร้านครับผม...

ก็เลยได้ ASUS P5Q Duluxe มาแทน (เง้อรอไม่ไหวจริง ๆ ไหน ๆ ก็ไปแล้ว)

Comment

Originally posted by X3STeNLiTE View Post
                กลับมาแล้วจากพันธ์ทิพย์ ถามทั้งห้าง ไม่มีเลยซักร้านครับผม...

ก็เลยได้ ASUS P5Q Duluxe มาแทน (เง้อรอไม่ไหวจริง ๆ ไหน ๆ ก็ไปแล้ว)
                saveway ก็ไม่มีเหรอท่าน

Comment

Originally posted by rial_kung View Post
                  ซื้อร้านเจได แต่ร้านเจไดอาจหยิบของจากร้าน saveway มาขายให้ก็ได้
                  +1 ^ ^

Comment

Originally posted by m_e_n_g View Post
                    saveway ก็ไม่มีเหรอท่าน
                    ไม่มีครับ ผมคุยเมลกะพี่ที่ร้านเค้าอยู่ เค้าบอกว่าของหมด กว่าจะมาก็น่าจะก่อนสงกรานต์อ่ะครับผม

Comment

Working...
                    X