Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnet กับ true ท่านเลือกอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ maxnet เพราะไม่ได้ใช้เบอร์ทรู ><

Comment

107 คือค่า ?

Comment

Maxnet เพราะใช้อยุ่

Comment

maxnet ยังเข้าไม่ถึงบ้านผมเลย แถวพระโขนงอ่ะ เท่าที่ดูแล้วท่านน่าจะจ่ายเท่าเดิมน่ะ เพราะว่าถ้าเปลี่ยนเป็น maxnet indy 3m ก็คือโปรใหม่ขอทรู เพียงแค่ออกนอกเต็ม 1m

Comment

true ค่าเข้าแพงมาก ตอนแรกจะเอาแหละ แต่ ค่าแรกเข้า เกือบ 3000 แพง เงิน 3000 ไปซื้อของอื่นดีกว่า

เอาที่ค่าเข้าฟรี แล้วก้ถูกแต่ แรง
            ผมเลือก เมกเนต

Comment

ถ้า maxnet ไม่ทำไรซะอย่างผมว่า ก็เหมือนเดิมเพราะ ทรู ออกโปร 3m
              ความคิดผมนะยิ่งแย่กว่าแต่ก่อนอีก เพราะ 3m ในประเทศเท่ากันแล้ว

Comment

Working...
              X