Announcement

Collapse
No announcement yet.

maxnet กับ true ท่านเลือกอะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• maxnet กับ true ท่านเลือกอะไร

ผมจะเปลี่ยนจาก true 1mb เป็น maxnet 3mb 590 อะครับ ช่วยแนะนำทีว่าดีรึป่าวครับ
    จากปัญหาการหลุด อะไร ฯลฯ เพราะผมใช้ true มาไม่เคยหลุดเลยอะครับ

บ้านผมอยู่ปทุมธานีนะครับ เน้นโหลดบิทนะครับ

ขอบคุณครับ

ของทรู 3M 450 บาท ไม่สนใจหรอ

โทรไปแจ้งเรื่องหรือคุยกับ TRUE care chat แจ้งเรื่องไว้ว่าจะเปลี่ยนเป็น 3 เมก 450 บาท
    วันที่ 2 เค้าจะปรับให้

รายละเอียดลึกๆ โทรไปคุยเองนะครับ

Comment

3 เมก 450 บาท

ออกนอกแค่512 ถ้าไม่ใช้เว็บนอกก็น่าใช้อยู่ครับแต่ถ้าคนชอบเว็บนอกนี้อย่าดีกว่า

Comment

เลือก maxnet

Comment

Originally posted by s38593 View Post
          3 เมก 450 บาท

ออกนอกแค่512 ถ้าไม่ใช้เว็บนอกก็น่าใช้อยู่ครับแต่ถ้าคนชอบเว็บนอกนี้อย่าดีกว่า
          ออกนอก 128-256K จ้า

MAXNET INDY ออกนอกเน่าเหมือนกันจ้า
          ถ้าจะเอ่ออกนอกดีๆต้อง พรีเมี่ยม

หรือของทรูสำหรับคนที่ใช้ 1M 599บาท ก็แจ้งขอเปลี่ยนเป็น 3M 599 บาท
          ในประเทศ 3M นอกประเทศ 1M ไฉไลก่า MAXNET เยอะ นิ่งกว่าด้วย

ผมก็เกือบเปลี่ยนไปใช้ MAXNET , ดีนะทุยออกโปรมาก่อน

Comment

ติดใหม่ผมเลือก maxnet
            มีเบอร์ทรู ใช้มือถือทรู อยู่แล้วผมเลือกทรู

107 นี้ละปัญหา

Comment

ตอนนี้ใช้ทรูอยู่
              แต่กำลังจะไปลอง maxnet ถ้าไม่ประทับใจ อาจจะรอ 12เดือน เปลี่ยนกลับไปทรูเหมือนเดิม
              ตอนนี้ขอแบบประหยัดเงิน (107บาท)ไปก่อน การเงินไม่ค่อยลื่น

Comment

แล้ว true 3mb มันโหลดบิทได้ปะครับ

Comment

ทรู 1คะแนน

Comment

โหลดบิทได้แน่นอนครับ

ผมคงใช้ทรูเหมือนเดิมแหละ เพราะที่บ้านก็ใช้เบอร์อยู่แล้วไม่ได้ลำบากอะไร
                    แต่เอาเบอร์ทรูมูฟจากคนรู้จักมาผูกกับเน็ต เลยได้แบบ life+ ไป อุอุ

Comment

Originally posted by FastTer View Post
                      โหลดบิทได้แน่นอนครับ

ผมคงใช้ทรูเหมือนเดิมแหละ เพราะที่บ้านก็ใช้เบอร์อยู่แล้วไม่ได้ลำบากอะไร
                      แต่เอาเบอร์ทรูมูฟจากคนรู้จักมาผูกกับเน็ต เลยได้แบบ life+ ไป อุอุ
                      ตามนั้นครับถ้ามีคนปล่อยในประเทศ เวิอกแน่นอน

Comment

Originally posted by kidnapped1 View Post
                        ติดใหม่ผมเลือก maxnet
                        มีเบอร์ทรู ใช้มือถือทรู อยู่แล้วผมเลือกทรู

107 นี้ละปัญหา
                        ตามนี้แหละครับถ้าเป็นผมนะ
                        ตอนนี้ผมใช้ maxnet อยู่เหมือนกัน /ทรู ไม่ต้องพูดถึง เพราะ ตจว. ที่บ้านผมสัญญาณมือถือยังด้อยอยู่ แต่ผมว่าทั้งสองค่ายน่าจะดีกว้า TOT(บ้านผมนะ)

Comment

ผมใช้ TOT ครับ ออกนอกก็ไวดีนะ แต่ทำไม โหลดบิตได้ ไม่ถึง 80 KB/s เลยครับ

แล้ว MAXNET ออกนอกเป็นไงมั่งครับ

Comment

ยอมรับว่า maxnet ถูกกว่าครับ
                            เเต่ต้องยอมรับว่า True service บริการเร็วกว่า

Comment

maxnet ครับ ไม่ต้องเสีย107บาทด้วย

Comment

Working...
                              X