Announcement

Collapse
No announcement yet.

ตั้งค่า Aircard ยังไงคับ ช่วยด้วยครับ ยังไงมันก็ไม่ทำงาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ตั้งค่า Aircard ยังไงคับ ช่วยด้วยครับ ยังไงมันก็ไม่ทำงาน

เปนแบบนี้อ่ะครับ ผมใช้ sim AIS อยู่ แล้วมันขึ้นตลอดว่า Init Hardware Fialed ทันเป็นบ้าอะไรครับ ทั้งๆที่ใส่ถูก
    Attached Files

ช่วยที

Comment

ดัน

Comment

เลือก Operatorเป็น AIS ก่อนครับ แล้วตรงช่อง number ให้ใส่ *99******1#

Comment

ผมว่า ลองโทรไปถามตัวแทนจำหน่ายที่คุณซื้อดีกว่าครับ ตัวนี่ยี่ห้อจีนแดงแน่ ๆ ถ้าใช้ sierra จะแน่ะนำให้ครับ ฮิฮิ

Comment

Working...
          X