Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเี่กี่ยวกับการเล่น online Left 4 Dead หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเี่กี่ยวกับการเล่น online Left 4 Dead หน่อยครับ

1.เกมนี้เล่นแบบ single นี่แทบไร้ความหมายเลยใช่มั้ยครับ
    2.โหมด multiplayer มีเล่นตามเนื้อเรื่องมั้ย เลือกด่านได้ป่าว เนื้อเรื่องยาวขนาดไหน
    3.มีคนนิยมเล่นโหมดเนื้อเรื่องในmultiplayer เยอะมั้ย ส่วนใหญ่เล่นโหมดความยากไหนกัน แล้วนัดกันยังไง
    4.นอกจากโหมดเนื้อเรื่องแล้วมีโหมดอะไรอีก
    5.ตามเวบบิทนี่ ตัวไหนเล่น online ได้ชัวร์ๆบ้าง มีเยอะหลายตัวเหลือเกิน
    6.เนตจำเป็นต้องแรงมั้ย ใช้ของ TOT 1.5M ใช้ไมค์คุยกันออนไลน์ได้ป่าว
    7.ตอนนี้แผ่นแท้ราคากี่บาท ของหมดรึยัง(รึว่ายังไม่เข้าที และคงจะไม่มีเข้าด้วย)

สนใจมากครับ แต่ไม่เคยเล่น online เลย

1.เกมนี้เล่นแบบ single นี่แทบไร้ความหมายเลยใช่มั้ยครับ
    ใช่
    2.โหมด multiplayer มีเล่นตามเนื้อเรื่องมั้ย เลือกด่านได้ป่าว เนื้อเรื่องยาวขนาดไหน
    มี เลือกได้ ยาวประมาน 1 -2 ชม. แล้วแต่ความยาก มี 4 เนื้อเรื่อง
    3.มีคนนิยมเล่นโหมดเนื้อเรื่องในmultiplayer เยอะมั้ย ส่วนใหญ่เล่นโหมดความยากไหนกัน แล้วนัดกันยังไง
    เยอะ narmal advance expert นัดทางโปรแกรม Garena รายละเอียดไปหาดูในหมวด ออนไลท์ครับ
    4.นอกจากโหมดเนื้อเรื่องแล้วมีโหมดอะไรอีก
    มี VS ให้เล่นเป็นผีด้วย
    5.ตามเวบบิทนี่ ตัวไหนเล่น online ได้ชัวร์ๆบ้าง มีเยอะหลายตัวเหลือเกิน
    รู็สึกได้ทุกตัว
    6.เนตจำเป็นต้องแรงมั้ย ใช้ของ TOT 1.5M ใช้ไมค์คุยกันออนไลน์ได้ป่าว
    ไหว ไมค์ได้
    7.ตอนนี้แผ่นแท้ราคากี่บาท ของหมดรึยัง(รึว่ายังไม่เข้าที และคงจะไม่มีเข้าด้วย)
    1490 ร้าน i27

Comment

Working...
    X