Announcement

Collapse
No announcement yet.

มีปัญหาเกี่ยวกับ AIMP2 ค่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• มีปัญหาเกี่ยวกับ AIMP2 ค่ะ

AIMP2 ที่ลงมันไม่ยอมเล่นเพลงต่อไปค่ะ คือ พอเล่นเพลงที่เรากดเลือกตอนแรกจบ มันก็หยุดไปเลยไม่ยอมเล่นเพลงต่อไป

ต้องไปปรับค่าตรงไหนหรือเปล่าคะ

พอดีเครื่องเพิ่งไป format มา ก่อนหน้านี้ใช้ก็ไม่เห็นมีปัญหาอะไร

ขอบคุณสำหรับคำตอบล่วงหน้าค่ะ

ลองดูครับมีออฟชั่นให้ปรับแน่นอนครับผมก็เคยเป็นลองหาดูนะครับผมลืมไปแล้วว่ามันปรับตรงไหน

Comment

อลงดูที่ Option > Playlist > Automatics

ดูตรง Auto jump to next track คับ ว่าเผลอกดเอาออกไปรึป่าวคับ

Comment

แก้ไขเรียบร้อยแล้ว ขอบคุณมากๆค่ะ

Comment

Working...
        X