Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะซื้อ suply ช่วยแนะนำหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะซื้อ suply ช่วยแนะนำหน่อย

จะซื้อ suply ช่วยแนะนำหน่อยเ อาแบบไม่แพงแต่ชัว spec ตามลายเซ็น เปลี่ยน VGA XFX 9600 GTเป็น XFX 8800 GTภาพมันกระเพื่อมเพื่อนบอกไฟไม่พอไม่รู้จริงหรือเปล่า

ลองเอาการ์ดจอไปเสียบเครื่องอื่นก่อนดีกว่าครับเพราะว่า 8800GT กินไฟมากกว่า 9600GT 20W-30W เองครับ
    พวกที่ไฟไม่พอแล้วกระตุกจะเกิดมากับพวกการ์ดเทพๆครับเพราะว่าการ์ดเทพๆมันต้องการ PSU ที่ Watt เยาะและแต่ละ Rail ต้องจ่าย Amp เยาะด้วยครับ

ปล.แต่ก็เป็นไปได้นะครับที่ PSU ไม่พอตามลายเซ็น D-Tech 500W ตัวไม่ Full ใช่มั้ยครับเพราะว่าถ้าเป็นตัว Full Load ยังไงๆฟันเฟริ์มเลยยังไงก็พอถ้าไม่ใส่อะไรเยาะมากนะครับ

Comment

Working...
    X