Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใครเล่น NBA.2K9 เข้ามาหน่อยครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใครเล่น NBA.2K9 เข้ามาหน่อยครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

พอจะทราบวิธีกด dunk บ้างมั้ยครับ

หรือสูตรการเล่นต่างๆ ยังไงช่วยแนะนำด้วยนะครับ

- -* ก็กดชูตปกติแหละคับ มันอยู่ที่จังหวะ ผมเล่รสร้างตัวขึ่นมาแบบเทพๆอะ ดั๋งง่ายดี

Comment

คือสร้างตัวเทพๆกะจพทำเหมือนกันแต่มันดันไม่มีให้ลากอะ
      ขี้เกียจมานั่งกด

Comment

วิธีดั้งก็ไม่ยากนิคับแค่กดปุ่มทิศทางเข้าหาแป้นแล้วกดปุ่มชู๊ดพร้อมปุ่มวิ่งพร้อมกัน

Comment

Working...
        X