Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากเห็น Axtrom 4670 อะคับ ใครมีรูปบ้าง

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากเห็น Axtrom 4670 อะคับ ใครมีรูปบ้าง

จะเอามาเทียบ กับ Sapphire 4670DDR4 , HIS iceq

ทุกทียี่ห้อนี้มักจะให้ซิ้งมาแบบ อลังการ มีใครซื้อมาใช้แล้ว ขอดูตัวหน่อยครับ

หรือใครมีรูปขอดูที พอดีหาในเวปแล้วไม่เจอ

ไม่มีใครมีรูป หรือเคยใช้เลยเหรอคับ

Comment

ซิงค์ไม่สวยครับ เคยเห็นที่งาน commart แล้ว

ซิงค์มันคล้ายๆ zalman ของ GIGABYTE นะถ้าผมจำไม่ผิด

Comment

เหอๆๆๆ

Axtrom ไม่แนว

Comment

ผมไปสอยให้เพื่อนที่งาม Commart มาครับ

แต่ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ครับ

PCB สีแดง ซิงค์มันคล้ายๆ Zalman นะ แต่เป็นสีดำ เนื้องานใช้ได้เลยทีเดียวครับ

Comment

Originally posted by Inspiral View Post
            ซิงค์ไม่สวยครับ เคยเห็นที่งาน commart แล้ว

ซิงค์มันคล้ายๆ zalman ของ GIGABYTE นะถ้าผมจำไม่ผิด
            Originally posted by converseboy View Post
            เหอๆๆๆ

Axtrom ไม่แนว
            Originally posted by XP_armor View Post
            ผมไปสอยให้เพื่อนที่งาม Commart มาครับ

แต่ไม่ได้ถ่ายรูปเก็บไว้ครับ

PCB สีแดง ซิงค์มันคล้ายๆ Zalman นะ แต่เป็นสีดำ เนื้องานใช้ได้เลยทีเดียวครับ
            ขอบคุณมากครับ

ใจเอนเอียงไป Sapphire ซะแล้วมี DDR4

Comment

Sapphire ดีที่สุดแล้วมั้งในรุ่นนี้

Comment

Working...
              X