Announcement

Collapse
No announcement yet.

ความร้อน E8400 E0 ไม่ได้ OC เท่านี้ปกติหรือป่าวครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ความร้อน E8400 E0 ไม่ได้ OC เท่านี้ปกติหรือป่าวครับ

ทำไม Core มันร้อนจังอะครับ
    Last edited by beamn2oo; 29 Mar 2009, 12:58:15.

เอ๊ะ พัดลม cpu ท่านแรงน๊ะ 4000rpm+ แหนะ
    เดิมๆหรือป่าวอ่ะ
    Intel มีพัดลมเดิมๆที่ รอบสูงขนาดนี้ด้วยเหรอ
    ของผมไม่เคยเหงมันเกิน 2700+ เลยน๊ะ
    งง และ
    มันเพี้ยนอะป่าวอ่ะ

Comment

สงสัย เซ็นเซอร์ เพี้ยน แล้ว มั้ง

Comment

ใส่ซิ้งทาซิลิโคนป่าวครับ หรือก็ใส่ซิ้งไม่ดี

Comment

ลอง www.cpuid.com โปรแกรม hwmonitor

Comment

ปกติน่าจะอยู่ราวๆ 39- 45 นะ E8400 E0 หนะ

Comment

Originally posted by griffons View Post
              เอ๊ะ พัดลม cpu ท่านแรงน๊ะ 4000rpm+ แหนะ
              เดิมๆหรือป่าวอ่ะ
              Intel มีพัดลมเดิมๆที่ รอบสูงขนาดนี้ด้วยเหรอ
              ของผมไม่เคยเหงมันเกิน 2700+ เลยน๊ะ
              งง และ
              มันเพี้ยนอะป่าวอ่ะ
              พระเจ้าพัดลม 4000+

Comment

หน้าร้อน ทำใจ

Comment

4000+ เครื่องไม่กระหึ่มไปแล้วเหรอครับผม...

Comment

Working...
                  X