Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่อง foobar หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่อง foobar หน่อยครับ

ถามเรื่อง foobar หน่อยครับ คือตอนเปิดแผ่น cd audio แล้วมันไม่โชว์ชื่อเพลงอ่ะครับ ซึ่งเมื่อก่อนมันก็โชว์ แต่ผมดันไปลบออกแล้วลงใหม่ พอมาเปิดมันก็เลยมีอาการแบบที่บอกไปแล้วนะครับ
    ต้องทำยังไงครับมันถึงจะโชว์ชื่อเพลงเหมือนเก่าครับ ต้องไปเซตตรงไหน หรือต้องหา ปลั๊กอินมาใส่ครับ
    รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับ งมมาหลายวันแล้ว + ลองหาข้อมูลก็ไม่เจอครับ(หรือผมหาไม่ดีเองหว่า)
    ขอบคุณเพื่อนๆล่วงหน้าครับ

หาอยู่เหมือนกัน

Comment

รบกวนเพื่อนๆหน่อยครับป๋ม

Comment

ช่วยผมหน่อยครับป๋ม

Comment

ช่วยหน่อยครับบ

Comment

Working...
          X