Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามคนเชียงใหม่หน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามคนเชียงใหม่หน่อย

ถามหน้อยเน้อ คนเจียงใหม่กับหละปูนบ้านเดียวกัน บ้านอยู่เจียงใหม่แต่ปอดียะกานตี้นิคมหละปูน
    จะซื้อทองแดงจะเอามาทำ บล็อค Water Cooling (OTOP)
    จะซื้อได้แถวไหน บอกชื่อร้านด้วยยิ่งดี ถ้าทำเสร็จเดียวถ่ายรูปมาโชว์

ภูมิใจไทยทำ หนึ่งตำบล หนึ่งผลิตภัณฑ์
    ขอบคุณสำหรับทุกๆคำตอบนะครับ
    Last edited by onizukawat; 29 Mar 2009, 22:49:16.

จะกลึงบล็อคคนเดียวเลยกา อิอิ ท่าผ่อๆ(ผมบ่ะฮู้เน้อว่าซื้อไหนนา)

Comment

ถูกต้องนะครับ จะกลึงเองเลย (นายเนี้ยสมัครวันเกิดเราเลย แต่ปี198X)

Comment

คนเจียงใหม่เหมือนกันคับ - -*

Comment

ตองแดงแผ่นใหญ่ เลย กา กึดมะออกเหมือนกั้น เน้อ 5 5+ www.pc-cm.com โลด คับคนบ้านเฮาทั้งนั้น

Comment

ขอบคุณจาดนักเน้อเดวจะลองไปผ่อ อิอิ

Comment

เปิ้ลก่อคนเจียงใหม่เล๊อะ.. 555+

Comment

ดันๆๆ

อยู่หละปูน ใกล้ๆกั๋น

Comment

ว้าวคน นครแป้

ทำไม่หาบล็อคเก่าที่เขาขายกันแล้วไม่มีขาอะไรประมาณนี้นะ แล้วเอาทองแดงมาทำ ขึ้นแปลนใหม่ด้วยอคีคลิคนะ ราคา 400-700
                  Attached Files

Comment

ขอบคุณครับ เีดี๋ยวลองหาดู
                    ไปดูแมนยูก่อนละกัน
                    Last edited by onizukawat; 5 Apr 2009, 22:15:45.

Comment

เชียงใหม่ดันไปครับ อิอิ

Comment

โรงกลึงแถวบ้านพักคนชลา ตรงประตู๊เจียงใหม่

ช่างกลึงแถวนั้นขอบอกว่าฝีมือเป็นเลิศ มีมากมายหลายร้าน

แต่ถ้าอยากได้แบบ CNC อันนี้ต้องถามช่างตี้ร้าน อาจได้ส่วนลด

ที่บ้านผมเึคยเอาเฟืองทองเหลืองไปกลึง งานออกมาอย่างกะของใหม่ แกะกล่องเลย แจ่มๆ ดันไป

Comment

เจียงใหม่ ดันๆๆๆๆๆ

Comment

Working...
                          X