Announcement

Collapse
No announcement yet.

"แรมขู่ลิง" ตอนอวสาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

^
    ^
    มาอีกแร๊ะ...เสียตังค์เนี้ย

ผมยิ่งขี้เหนียว เอ้ยยย ประหยัดอยู่ เช็ค 2000 ก็ไม่ได้กะเขา(แต่ถึงให้ก็ไม่เอา อิอิ)

ม่ะๆๆๆ...อยากให้ฝังส่งมาเลยมะ เดี๋ยว PM ที่อยู่ให้ อิอิ

Comment

Originally posted by pann View Post
      นึกว่าจะเอาลิงมาแขวนเป่ากระเด็นแทนถุงซะอีก

Comment

Originally posted by aekshow View Post

เล่นว่าว? เอิ๊กๆ

โด่ ไม่มีก็ฝังลงไปจิ ฮิ้ววว

วัด temp ได้เทพจิงๆ

Comment

นี่น้าเอก...คิดว่าไอ้โครงการนี้จะเวิร์คมั้ย

ไอ้ลำโพงแง่วตัวนี้...ไหนๆมันก็เหลืออยู่ข้างเดียว(ไม่ข้างเดียวได้ไง ไอ้ข้างบ้านมันย้ายแล้วมันวางทิ้งไว้หน้าบ้าน...เก็บตามระเบียบ เอิ๊กๆ)

ลองเอามาวางเทียบด้านหน้า กับ Lian Li V450 Bath ดูแล้ว มันเกิดอารมณ์อาร์ต...อาร์ตเข้าสิงอีกอีกแล้ว

บวกกับไอ้เจ้า สวิทช์พุทบัดท่อน(แห่งความหลัง) ที่เหลือจากทำชุดตู้คอลโทลปั้มน้ำ อยู่ 4 ตัว 2 สี...มันอาร์ตอ่ะน้า อาร์ตเข้าสิง

ลองใช้วิชา โฟโต้ช๊อป ระดับลูกเจี๊ยบเรียกน้องของผม มันเริ่มอาร์ตรุนแรงขึ้นเรื่อยๆแร๊ะ

อีกอย่างไอ้เจ้าพวกช่อง เสียบหูฟัง กะ USB ด้านหน้ามันดันอยู่ข้างบน นี่ผมเครียดมากเลยนะ ที่มันอยู่ข้างบน

มันจะรู้มั้ยว่าเวลาเสียบหูฟังเสียบไมค์ จิจ๊ะ กะสาวๆแล้วสายมันพลาดลงมา เวลาไรท์แผ่น กดเปิด-ปิด ช่องDVD

มันขว้างกันอยู่ นี่นั่งเครียดตั้งแต่ซื้อมาแล้ว

แต่จำใจต้องเอาเพราะ ร้านมันยอมขายให้แบบถอด PSU ออก ในราคา 450 บาท

รุ่นอื่นมันบอกต้องเอาพร้อม PSU เลยจำใจต้องเอา

Comment

Originally posted by nongnubestty View Post
            นึกว่าจะเอาลิงมาแขวนเป่ากระเด็นแทนถุงซะอีก

แหะ...มันการพิสูจน์ทางวิทยาศาสตร์แบบฉับพลัน คว้าได้ถงใบเลื่อยฉลุร้านอาแป๊ะพอดี เอิ๊กๆ

เอิ๊กๆ
            Last edited by pann; 25 Dec 2010, 06:44:59.

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

หึหึ

แจ่ม จิง เรย

Comment

อีกอย่างไอ้เจ้าพวกช่อง เสียบหูฟัง กะ USB ด้านหน้ามันดันอยู่ข้างบน นี่ผมเครียดมากเลยนะ ที่มันอยู่ข้างบน

มันจะรู้มั้ยว่าเวลาเสียบหูฟังเสียบไมค์ จิจ๊ะ กะสาวๆแล้วสายมันพลาดลงมา เวลาไรท์แผ่น กดเปิด-ปิด ช่องDVD

มันขว้างกันอยู่ นี่นั่งเครียดตั้งแต่ซื้อมาแล้ว
                  จัดไปเลย เนียนๆ จะเอาลำโพงมาใส่ด้วยเรอะ กรั๊กๆ ตะแกรงพอแล้ว
                  Attached Files

Comment

Originally posted by aekshow View Post
                    จัดไปเลย เนียนๆ จะเอาลำโพงมาใส่ด้วยเรอะ กรั๊กๆ ตะแกรงพอแล้ว
                    เอามุมนี้เหรอน้า...ผมกะจะแนวนอนใต้ตะแกรงอ่ะ

เดี๋ยวขอเวลาคำนวนอุปกรณ์กับตังค์ที่ต้องจ่ายก่อน อิอิ

แต่คิดว่าอีก 3 - 4 วันนี้คงยังไม่ว่างทำ รับจ๊อบ ถอดราคาBOQ มางานนึงได้หลายตังค์อยู่ อิอิ

กะลังทำตัวเป็น ฟรีแว๊น ใช้ชีวิตเหมือนงูเหลื่อม กินครั้งนึงอิ่มไปเลยอยู่ได้อีกหลายมื้อ อิอิ

ปล.ทำไมต้องเอาแต่ตะแกรงอ่ะน้า...นี่น้าคิดว่าผมจะทำตะแกรงบังพัดลมเหรอ

โหยยย...ใครบอก ผมจะติดลำโพงต่างหาก อ่ะย่อเย่น เอิ๊กๆ พัดลมนั้นแหละ อิอิ

กะว่าจะปิดฝาข้างแร๊ะ อิอิ ดูดเข้า เป่าออก ซะหน่อย ไอ้รูด้านหน้าที่มากะเคส คงจะดูดดีอยู่หรอก
                    เอาบุหรี่ตัวนึงวางยังบังมิดทั้งช่อง ฮา

แต่งานนี้ต้องไปตามล่าหาจิ๊กซอร์ คืนมาก่อนไม่รู้ไอ้นักเลงคนไหนยืมไป จำหน้ามันไม่ได้แร๊ะ

Comment

เจ้าของโปรเจคโชว์ลาว อุๆ

อันนี้มัน CornAir (ข้าวโพดอากาศ) Dominaเต๋อ นี่หว่า อุๆ

Comment

ลุยๆๆ

Comment

ลุยๆๆ
                          หง่ะ...วกกลับมา ลุยท่าเดียวน้าเอกตรู

ขอขี้เกียจสัก 5 วันได้มั้ยน้า เอิ๊กๆ

Comment

สุดยอดครับ ยกนิ้ว

Comment

Originally posted by richboys002 View Post
                              สุดยอดครับ ยกนิ้ว
                              แหะๆ ขอบคุณครับ แต่ผมว่าทำกันได้ทุกคนอยู่แล้วของแบบนี้

บางคนที่ไม่ได้ทำ คงจะเป็นเพราะอุปสรรคในเรื่องอุปกรณ์มากกว่า

------------------------------------------------

ส่วนอันนี้...ฝากน้าเอกเด้อ

เสดแร๊ะ ไม่มีไรติดค้างกันแล้วเด้อ เอิ๊กๆ

อ่ะ...ย่อเย่นน๊าน้า

พอดีว่างช่วงหัวค่ำนิดหน่อยเลยตัดมันไว้ก่อน

เอ้ยยย...น้า ผมว่างานนี้มันงานช้างเลยนะเนี้ย เข้าข่าย MOD CASE แล้วนะ

ได้มีโป๊ว ขัด เก็บสี แน่ๆเลย อีกกี่ร้อยว่ะตรู อาร์ตตัวแม่มันจะเข้าใจชีวิตผมช่วงนี้ป่ะเนี้ย

Comment

ชอบ Idia ของท่านอ่ะ...

Comment

Working...
                                X