Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากได้โปรเเกรมตัดต่อ ที่ใช้กับ QUAD CORE หน่อยครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• อยากได้โปรเเกรมตัดต่อ ที่ใช้กับ QUAD CORE หน่อยครับ

ตามหัวข้อเลย ครับ

อยากได้โปรเเกรมตัดต่อ ที่ใช้กับ QUAD CORE หน่อยครับ

ช่วยเเนะนำหน่อยนะ ครับ

ปล. ถ้ามีโปรแกรมอะไรที่ใช้กับ QUAD CORE ได้อีกก้อบอก ด้วย นะครับ ^ ^

-*- ผิดหมวดป่าวครับ มาอยากได้โปรแกรมตัดต่อรายแถวนี้

แต่ถ้าอยากใช้ ก็แนะนำ ของตระกูล Adobe อย่าง Premeer + after effect ^^

Comment

Sony Vegas 7.0 ครับ คอมเฟิร์ม (ผิดหมวดนะครับ)

Comment

โทดทีครับ ย้ายละกันเนอะ ^ ^

Comment

Working...
        X