Announcement

Collapse
No announcement yet.

เคส-NZXT-ขอโชว์อีกที่กับการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• เคส-NZXT-ขอโชว์อีกที่กับการเปลี่ยนแปลงนิดหน่อย!

ไปเที่ยนพันทิปมาได้ซิ้งแรมมาอัน+เพิ่มไฟเสียวๆอีกหน่อย

หลังจากเครมของได้ทั้งหมด<-----ต้องขอบคุณเพื่อนๆในบอร์ดที่ช่วยแนะนำวิธีเนียนๆในการเครมให้

ถ้าหลายคนที่เคยเจอกระทู้ที่ผมตั้ง ว่าโดนหมา ฉี่ ใส่ M/B กับ VGA XFX9800GTX+ จนช็อตพังไป ตอนนี้ เคลมได้มาใหม่แล้วครับ รอๆๆอยู่2อาทิตย์กว่าแนะ กว่าผมจะได้ประกอบแล้วใช้มันอย่างมีความสุขอีกครั้งครับ ขอ Update หน้าตา NZXT ของผมซะหน่อยนะ พี่น้อง!
    Last edited by sophon; 18 Apr 2009, 23:17:38.

มีแต่ของดีๆอุ๊ย ชอบพัดลมซีพียู ล่างการ์ดจอจัง ตั้งใว้เฉยๆ เหรอครับ?

Comment

Originally posted by aekshow View Post
      มีแต่ของดีๆอุ๊ย ชอบพัดลมซีพียู ล่างการ์ดจอจัง ตั้งใว้เฉยๆ เหรอครับ?
      ผมใช้กาวสองหน้าอย่างหนาอะครับเหลือจากติดตู้รับจดหมายหน้าบ้านเห็นมันแน่นหนึบดีครับเลยลองเอามาติดดูครับ

Comment

สวยดีนะ

Comment

เก็บสายเรียบร้อยมากเลยคับชอบจริงๆ

Comment

Originally posted by SWATzad View Post
            เก็บสายเรียบร้อยมากเลยคับชอบจริงๆ
            ชอบก็ให้แม่มาขอเลยจิท่านสินสอดไม่ต้องเอาแต่ใจมาอย่างเดี่ยว คิคิๆ

Comment

แจ่มๆๆ

Comment

พัดลม Stock แน่นอนมากครับ

Comment

สวยครับ ง่ายๆดี

Comment

อ้อ ท่านที่โดนหมาฉี่ใส่นี่เอง เคลมได้แล้วก็ยินดีด้วยครับ แล้วเอาอะไรดับกลิ่นฉี่มันอ่ะครับ อิอิ

Comment

สวยมาก

Comment

แจ่มเลยครับ

Comment

Originally posted by Nihilus View Post
                          อ้อ ท่านที่โดนหมาฉี่ใส่นี่เอง เคลมได้แล้วก็ยินดีด้วยครับ แล้วเอาอะไรดับกลิ่นฉี่มันอ่ะครับ อิอิ
                          ผมใช้น้ำยาทำความสะอาดอิเล็กทรอนิกส์+แผงวงจรไฟฟ้าอะครับ กลิ่นหายเกลี้ยงเหอๆ โล่งใจผมนึกว่าจะแป่วซะแล้ว

Comment

NZTXรุ่นไหนอ่าครับสวยดีเหอๆ

Comment

Originally posted by bankloard View Post
                              NZTXรุ่นไหนอ่าครับสวยดีเหอๆ
                              NZXT Apolo อะครับผม

Comment

Working...
                              X